Take a fresh look at your lifestyle.

अंबाती रायुडू आयपीएलमधून निवृत्त होणार? CSK चे CEO म्हणाले..

मुंबई-  चेन्नई सुपर किंग्जचा (CSK) मधल्या फळीतील फलंदाज अंबाती रायडूने (Ambati Rayudu) शनिवारी ट्विटरवर आयपीएलमधून (IPL) निवृत्तीची घोषणा केल्यावर क्रिकेट विश्वात खळबळ उडाली.

Advertisement

मात्र, रायुडूने निवृत्तीनंतर काही वेळातच निवृत्तीचे ट्विट डिलीट केले. रायुडूच्या या पोस्टनंतर क्रिकेटच्या कॉरिडॉरमध्ये चर्चा सुरू आहे की सीएसकेच्या कॅम्पमध्ये सर्व काही ठीक आहे का? आयपीएल 2022 मध्ये चेन्नई सुपर किंग्जची कामगिरी निराशाजनक झाली आहे. गतविजेता CSK आधीच 8 सामने गमावून प्लेऑफच्या शर्यतीतून बाहेर आहे, त्यामुळे ही चिन्हे खेळाडूंना चांगली वाटत नाहीत. मात्र, रायुडू खरोखरच आयपीएलमधून निवृत्त होणार आहे का, याबाबत सीएसकेच्या सीईओने स्पष्टीकरण दिले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

सीएसकेचे सीईओ काशी विश्वनाथन (Kashi Vishwanath) यांनी न्यूज9ला सांगितले की, अंबाती रायडू निवृत्त होत नाहीये. कदाचित तो त्याच्या कामगिरीवर खूश नसेल. ही फक्त एक मानसिक गोष्ट आहे. तो CSK सोबत सुरू ठेवेल. सीएसकेच्या सीईओच्या विधानाने हे स्पष्ट होते की रायुडू अद्याप निवृत्त होत नाही, परंतु त्याने हे पोस्ट का केले हा एक प्रश्न आहे ज्याचे उत्तर अद्याप मिळालेले नाही.

Advertisement

तत्पूर्वी रायडूने ट्विट केले की, “हे माझे शेवटचे आयपीएल असेल हे जाहीर करताना आनंद होत आहे. या लीगमध्ये खेळताना आणि 13 वर्षांपासून 2 महान संघांचा भाग असल्याने खूप छान वेळ घालवला आहे. या अद्भुत प्रवासासाठी मुंबई इंडियन्स आणि CSK चे मनापासून आभार मानायला आवडेल.

Advertisement

रायुडूच्या आयपीएल कारकिर्दीबद्दल बोलायचे झाल्यास, त्याने या रंगतदार लीगमध्ये 187 सामने खेळले आहेत आणि 29 च्या सरासरीने 3290 धावा केल्या आहेत. रायुडूच्या बॅटला या मोसमात फारशा धावा जमवता आल्या नाहीत. या खेळाडूने 12 सामन्यात केवळ 271 धावा केल्या.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply