Take a fresh look at your lifestyle.

शिवसेना दाखवणार आज ताकत: कोण असणार टार्गेटवर?; संजय राऊत म्हणाले काही लोक ..

मुंबई – शिवसेना (Shiv Sena) आज महाराष्ट्रातील मुंबईतील (Mumbai) वांद्रे-कुर्ला कॉम्प्लेक्स (BKC) मैदानावर रॅली करणार आहे. या रॅलीकडे सर्वांच्या नजरा लागल्या आहेत. गेल्या अनेक दिवसांपासून महाराष्ट्रात लाऊडस्पीकर(Loudspeaker), हनुमान चालीसा (Hanuman chalisa) आणि हिंदुत्वाच्या मुद्द्यावरून राजकारण केले जात आहे.

Advertisement

या सर्व मुद्यांवर उद्धव ठाकरे (Uddhav Thackeray) उत्तर देतील असा अंदाज वर्तवला जात आहे. यासोबतच राज ठाकरे भाजप आणि मित्रपक्षांबाबतही बोलणार आहेत. 2019 च्या निवडणुकीनंतर मुख्यमंत्री उद्धव ठाकरे पहिल्यांदाच एवढी मोठी जाहीर सभा घेणार आहेत. उद्धव ठाकरेंच्या बीकेसी रॅलीच्या पार्श्वभूमीवर बीकेसीकडे जाणारे अनेक रस्ते सर्वसामान्यांच्या वाहतुकीसाठी बंद करण्यात आले आहेत. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, या रॅलीत महाराष्ट्रभरातून लाखोंचा जनसमुदाय जमणार आहे. त्यामुळे वाहतूक व्यवस्थापन लक्षात घेऊन हे पाऊल उचलण्यात आले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

माध्यमांशी संवाद साधताना शिवसेना नेते संजय राऊत म्हणाले की, आज दोन ते अडीच वर्षांनी मुंबईत असा मेळावा होणार आहे, त्यात लाखोंचा जनसमुदाय येणार आहे. उद्धव ठाकरेंचे भाषण ऐकणार. उद्धव ठाकरे कोणती दिशा, कोणती भूमिका घेणार, हे साऱ्या देशाला जाणून घ्यायचे आहे. ही एक ऐतिहासिक आणि क्रांतिकारी रॅली असेल. याशिवाय संजय राऊत यांनी उद्धव ठाकरेंसोबतचा एक फोटो शेअर करताना ट्विट केले आहे की, मला पुन्हा मैदानात यावे लागेल असे वाटते: काही लोक विसरले आहेत.. आमची शैली. जय महाराष्ट्र. आज क्रांती दिन आहे.

Advertisement

आजारातून बरे झाल्यानंतर उद्धव ठाकरे यांची ही पहिलीच राजकीय भेट आहे. शिवसेनेने या प्रचारसभेची घोषणा फार पूर्वीच केली होती. त्यासाठीची सर्व तयारी पूर्ण झाली आहे. या सभेत उद्धव ठाकरे काय बोलणार, कोणावर निशाणा साधणार. अशा स्थितीत विरोधकांसह मित्रपक्षांचेही या रॅलीवर लक्ष लागून आहे. ही मोठी जाहीर सभा यशस्वी करण्यासाठी शिवसेनेने तीन टीझर जारी केले आहेत. हा टीझर पूर्वीप्रमाणेच बनवण्यात आला आहे, बाळासाहेबांचा प्रत्येकासाठी हा टीझर रिलीज करण्यात आला होता. त्याचबरोबर या मेळाव्याने शिवसेना बीएमसीच्या निवडणूक प्रचारालाही सुरुवात करू शकते, असे मानले जात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply