Take a fresh look at your lifestyle.

राज्यात खळबळ! शरद पवार यांना जीवे मारण्याची धमकी; जितेंद्र आव्हाड म्हणाले,धमकी..

मुंबई –  राष्ट्रवादी काँग्रेसचे (NCP) अध्यक्ष शरद पवार (Sharad Pawar) यांना काही दिवसांपूर्वी सोशल मीडियावर (Social media) जीवे मारण्याच्या धमक्या आल्या होत्या, त्यामुळे महाविकास आघाडी सरकारमध्ये खळबळ उडाली आहे. 11 मेच्या मराठीतील धमकीचा संदर्भ देत राष्ट्रवादी काँग्रेसचे सुप्रिमो म्हणाले, “बारामतीचा ‘गांधी’ आणि बारामतीसाठी नथुराम गोडसे तयार करण्याची वेळ आली आहे.” निखिल भामरे यांनी हे ट्विट पोस्ट केले होते, ज्यामध्ये “बारामती काका, माफ करा” असे लिहिले होते. धमक्या कोणत्या संदर्भात देण्यात आल्या हे स्पष्ट झाले नसले तरी गेल्या काही दिवसांपासून अनेकांनी त्याला लाईक आणि ट्विट केले आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

याची गंभीर दखल घेत राष्ट्रवादीचे गृहनिर्माण मंत्री जितेंद्र आव्हाड (Jitendra Awhad) यांनी खंत व्यक्त करत धमकी देणाऱ्या विकृत व्यक्तीवर कडक कारवाई करण्याची मागणी पोलिसांना केली. याकडे त्यांनी महाराष्ट्राचे पोलीस महासंचालक आणि मुंबई, ठाणे व पुणे पोलीस आयुक्तांचे लक्ष वेधले.

Advertisement

शिवसेनेच्या प्रवक्त्या मनीषा कायंदे यांनी चिंता व्यक्त करताना, “गोडसेची पूजा कोण करतात हे सर्वांना माहीत आहे” आणि गृहराज्यमंत्री दिलीप वळसे-पाटील यांनी गांभीर्याने लक्ष देण्याची गरज असल्याने पवारांना जीवे मारण्याच्या धमक्यांमागे कोणता संघ आहे याचा अंदाज लावण्याची गरज नाही.

Advertisement

अनेक पक्षांनी धमक्यांचा निषेध केला
भारतीय जनता पक्ष आणि संघ परिवाराने समाजाला हिंसक आणि विकृत बनविण्याचे प्रयत्न देशाला कुठे नेले आहे, याचा विचार करण्याची वेळ आली आहे, असे काँग्रेसचे प्रदेश सरचिटणीस सचिन सावंत म्हणाले. सत्ताधारी शिवसेना-राष्ट्रवादी-काँग्रेसच्या इतर अनेक राजकीय नेत्यांनीही 81 वर्षीय पवारांना दिलेल्या धमक्यांचा निषेध केला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply