Take a fresh look at your lifestyle.

किंग कोहलीसाठी पाकिस्तानच्या ‘या’ दिग्गज खेळाडूने केली दुआ; म्हणाला, हे आयुष्य..

मुंबई – विराट कोहलीची (Virat Kohli) गणना जगातील महान फलंदाजांमध्ये केली जाते. पण आयपीएल 2022 (IPL 2022) मध्ये तो बॅटने चांगली कामगिरी करण्यात अपयशी ठरला आहे. आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटबद्दल बोलायचे झाले तर त्याला 3 वर्षांपासून शतकही करता आलेले नाही. त्यामुळे त्यांच्यावर प्रश्न उपस्थित होत आहेत.

Advertisement

दरम्यान, पाकिस्तानचा यष्टिरक्षक फलंदाज मोहम्मद रिझवान (Mohammad Rizwan) म्हणाला की, आम्ही फक्त त्याच्यासाठी प्रार्थना करू शकतो. रिझवानने गेल्या वर्षी टी-20 क्रिकेटमध्ये नवा विश्वविक्रम केला होता. एका वर्षात 2 हजारांहून अधिक धावा करणारा तो एकमेव खेळाडू आहे. तो सध्या काऊंटी चॅम्पियनशिपमध्ये चेतेश्वर पुजारासह ससेक्सकडून खेळत आहे.

Advertisement

गेल्या वर्षी झालेल्या T20 विश्वचषकात पाकिस्तानने भारताचा 10 गडी राखून पराभव केला होता. मोहम्मद रिझवान आणि बाबर आझम यांनी शानदार फलंदाजी केली. रिझवान 79 धावांवर नाबाद राहिला. क्रिकविकशी बोलताना रिझवान म्हणाला, विराट कोहली चॅम्पियन खेळाडू आहे. पण सध्या तो ज्या परिस्थितीतून जात आहे, आपण त्याच्यासाठी फक्त प्रार्थनाच करू शकतो, कारण तो एक मेहनती खेळाडू आहे. प्रत्येक खेळाडू या टप्प्यातून जातो. ते म्हणाले, चांगल्या काळानंतर वाईट काळही येतो, हेच जीवन आहे.

Advertisement

मोहम्मद रिझवान म्हणाला की, विराट कोहली हा मेहनती खेळाडू आहे. अशा परिस्थितीत ते पुन्हा या गोष्टींवर नियंत्रण ठेवतील, अशी अपेक्षा आहे. टी-20 विश्वचषकात भारतावर मिळालेल्या विजयाची आठवण करून देताना तो म्हणाला की, ड्रेसिंग फॉर्ममध्ये मी असे वातावरण पाहिले नाही. सर्व खेळाडू आनंदी होते. शाहीन आफ्रिदीने सांगितले की, तो इतक्या मोठ्या सामन्याचा भाग कधीच नव्हता. टी-20 वर्ल्ड कपच्या सेमीफायनलमध्ये पाकिस्तानचा संघ ऑस्ट्रेलियाकडून पराभूत झाल्याची माहिती आहे. कांगारू संघाने नंतर प्रथमच T20 विश्वचषक जिंकला.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

विराट कोहलीने चालू आयपीएल हंगामातील 12 सामन्यांमध्ये आतापर्यंत केवळ एक अर्धशतक झळकावले आहे. त्याने 20 च्या सरासरीने 216 धावा केल्या आहेत. त्याची 58 धावांची सर्वोच्च खेळी आहे. स्ट्राइक रेट फक्त 111 आहे. कोहली हा आयपीएल इतिहासातील सर्वात यशस्वी फलंदाज आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply