Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

शिवसेना आमदाराचा हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन, मित्राला भेटण्यासाठी दुबईला गेले होते

मुंबई – अंधेरी पूर्व विधानसभेचे 52 वर्षीय शिवसेना(Shiv Sena)  आमदार रमेश लटके (Ramesh Latke) यांचे हृदयविकाराच्या झटक्याने (Heartattack) निधन झाले. मिळालेल्या माहितीनुसार, ते बुधवारी आपल्या मित्राला भेटण्यासाठी दुबईला (Dubai) गेले होते. काल रात्री त्यांना अचानक हृदयविकाराचा झटका आला आणि त्यांचे निधन झाले. त्यांना हृदयविकाराचा झटका आला तेव्हा त्यांचे कुटुंबीय खरेदीसाठी बाहेर गेले होते, असे सांगितले जात आहे. आमदार रमेश लटके यांचे पार्थिव दुबईहून मुंबईत आणण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

2014 च्या महाराष्ट्र विधानसभा निवडणुकीत काँग्रेसचे उमेदवार सुरेश शेट्टी यांचा पराभव करून रमेश लटके पहिल्यांदाच अंधेरी पूर्वमधून आमदार झाले. त्यानंतर 2019 मध्ये रमेश लट्टे यांनी अपक्ष उमेदवार एम पटेल यांचा पराभव करून दुसऱ्यांदा आमदारकीची निवडणूक जिंकली. रमेश लट्टे यांनीही अनेकवेळा बीएमसीमध्ये नगरसेवकपद भूषवले आहे.

Advertisement

त्याचवेळी त्यांच्या निधनाचे वृत्त समोर आल्यानंतर शिवसेनेत शोककळा पसरली आहे. आमदार रमेश लट्टे हे काही दिवस कुटुंबासह दुबईत होते. रमेश लट्टे यांची गणना शिवसेनेच्या कुशाग्र नेत्यांमध्ये होते. रमेश लटके यांच्या आकस्मिक निधनाने पक्षाला मोठा धक्का बसला आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply