Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: रोहितला मिळाला ‘या’ माजी खेळाडूचा साथ; म्हणाला, लवकरच होणार मोठा धमाका

मुंबई – IPL 2022 चा थरार शिगेला पोहोचला आहे. सर्व संघ एकमेकांकडून जिंकण्याचा प्रयत्न करत आहेत, मात्र विजय त्याच संघाच्या वाट्याला येत आहे, ज्याची कामगिरी उत्कृष्ट आहे. आयपीएलच्या या मोसमात पाचवेळा चॅम्पियन मुंबई इंडियन्सची (Mumbai Indians) कामगिरी खूपच खराब झाली आहे. आयपीएलच्या या मोसमातील मुंबई इंडियन्सच्या कामगिरीने चाहते निराश झाले आहेत. मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार रोहित शर्माची (Rohit Sharma) कर्णधारपदं ना काम करू शकली, ना त्याच्या बॅटमधून धावा होताना दिसल्या.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार रोहित शर्माने आयपीएल 2022 मध्ये कर्णधारपद भूषवले आहे, तो खूपच निराश झाला आहे. यासोबतच रोहित शर्माची फलंदाजीही चांगली राहिलेली नाही. आयपीएल 2022 मध्ये मुंबईचा कर्णधार रोहित शर्माने आतापर्यंत 11 सामने खेळले आहेत, ज्यामध्ये त्याच्या बॅटमधून 200 धावा झाल्या आहेत. रोहित शर्माच्या या कामगिरीने चाहते प्रचंड संतापले आहेत.

Loading...
Advertisement

आयपीएल 2022 मधील रोहित शर्माच्या कामगिरीवर निर्माण झालेल्या प्रश्नावर भारताचा माजी फलंदाज युवराज सिंग (Yuvraj Singh) बचावला आला आहे. रोहित शर्माबद्दल युवराज सिंग म्हणाला की, रोहित शर्मा लवकरच पुन्हा एकदा फॉर्ममध्ये परतणार आहे.

Advertisement

केकेआरविरुद्ध रोहित शर्माला चुकीच्या पद्धतीने आऊट देण्यात आले होते. यानंतर युवराज सिंहने रोहित शर्माबद्दल ट्विट केले की, हिटमॅन, आतापर्यंत नशीब वाईट आहे, काहीतरी मोठे येत आहे, तू चांगल्या वातावरणात रहा.

Advertisement

आयपीएल 2022 मध्ये मुंबई इंडियन्सने आतापर्यंत 11 सामने खेळले आहेत, ज्यामध्ये टीमने 9 सामने गमावले आहेत. तर 2 सामन्यात संघाला विजय मिळवता आलेला नाही. गुणतालिकेत मुंबई इंडियन्स 4 गुणांसह शेवटच्या स्थानावर आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply