Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: मुंबई जिंकली तर धोनी होणार खुश; जाणून घ्या नेमका काय आहे प्रकरण

मुंबई –  आयपीएल 2022 (IPL 2022) मधील प्ले ऑफची (play off) लढाई तीव्र झाली आहे. सर्व संघ विजयापेक्षा कमी एकमत होणार नाहीत. मुंबई वगळता सर्व संघांच्या आशा कायम आहेत. शेवटच्या सामन्याबद्दल बोलायचे झाले तर धोनीच्या चेन्नईने (CSK) दिल्ली (DC) संघाचा शानदार पद्धतीने पराभव केला.

Advertisement

या विजयानंतर चेन्नईच्या आशा काही प्रमाणात कायम आहेत. पण चेन्नईला प्लेऑफमध्ये जायचे असेल तर स्वत:च्या विजयासोबतच इतर संघांच्या पराभवाचीही इच्छा बाळगावी लागेल. आज मुंबई (MI) आणि कोलकाता (KKR) यांच्यात सामना रंगणार आहे. अशा स्थितीत मुंबई कोलकात्याला हरवेल अशी आशा धोनीला असेल.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

पॉइंट टेबलबद्दल बोलायचे झाले तर चेन्नईचा संघ सध्या 8व्या स्थानावर आहे. तर कोलकाताचा संघ 9 तारखेला आहे. अशा स्थितीत मुंबईने कोलकात्याला हरवले तर कोलकाता चेन्नईच्या पुढे जाऊ शकणार नाही. अशा स्थितीत चेन्नईला अधिक संधी असतील. त्याचवेळी चेन्नईलाही मुंबईच्या संघाने कोलकात्याला मोठ्या फरकाने पराभूत करावेसे वाटेल.

Advertisement

कोलकात्याच्या पराभवाबरोबरच चेन्नईच्या संघालाही बेंगळुरू, दिल्ली आणि हैदराबादच्या पराभवासाठी शुभेच्छा असतील. पण एक गोष्ट धोनीने लक्षात ठेवली पाहिजे ती म्हणजे त्याला त्याच्या सर्व सामन्यांने जिंकावे लागणार आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply