Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

‘त्या’ नोटीसनंतर ही नवनीत राणा आक्रमक; म्हणाली,संपूर्ण आयुष्य तुरुंगात..

दिल्ली – उद्धव ठाकरेंच्या (Uddhav Thackeray) घराबाहेर हनुमान चालिसाचे (Hanuman chalisa) पठण केल्याने वादात सापडलेल्या खासदार नवनीत राणांविरोधात (Navneet Rana) महाराष्ट्र सरकारने (Maharashtra government) पुन्हा एकदा न्यायालयात धाव घेतली आहे. कारागृहातून बाहेर आल्यानंतर नवनीत राणा आणि त्यांच्या पतीने जामीन अटींचे उल्लंघन केले आहे, अशी मागणी सरकारी वकिलांनी न्यायालयाकडे केली आहे. त्यामुळे त्याला पुन्हा तुरुंगात पाठवावे.

Advertisement

त्यावर न्यायालयाने राणा दाम्पत्याला नोटीस बजावून त्यांचा जबाब मागवला असून, त्यांच्याविरुद्ध अजामीनपात्र वॉरंट का काढू नये, अशी विचारणा केली आहे. दरम्यान, यावर नवनीत राणा यांची प्रतिक्रियाही आली आहे. दिल्लीत पोहोचलेल्या नवनीत राणा यांनी सांगितले की, आम्ही दिल्लीहून परत येऊ आणि न्यायालयाच्या नोटिशीला उत्तर देऊ.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

आयुष्यभर तुरुंगात राहायला तयार आहे

Advertisement

यासोबतच त्यांनी आक्रमक वृत्तीही कायम ठेवली आहे. मीडियाशी बोलताना ती म्हणाली की, जर मला माझे संपूर्ण आयुष्य रामाच्या नावावर तुरुंगात घालवावे लागले तर मी त्यासाठीही तयार आहे. जामीन अटींचे उल्लंघन केल्याच्या आरोपावर नवनीत राणा म्हणाले, ‘तुरुंगातील गैरवर्तनाबद्दल आम्ही मीडियाशी बोललो. आम्ही कोणत्याही जामीन अटींचे उल्लंघन केलेले नाही. आमच्यावरील आरोपांबाबत आम्ही बोललोही नाही. कोर्टाकडून पुन्हा नोटीस मिळाल्यावर नवनीत राणा म्हणाले की, देवाचे नाव घेणे कधीही चुकीचे असू शकत नाही. प्रभू रामाचे नाव घेतल्याबद्दल कोणी मला आयुष्यभर तुरुंगात टाकले तर आम्ही ते सहन करायला तयार आहोत.

Loading...
Advertisement

भगवान रामाचे नाव घेऊन तुरुंगात जाणारी पहिली महिला खासदार

Advertisement

पुढे अमरावतीच्या खासदार म्हणाल्या की, ‘मी देशातील पहिली महिला लोकप्रतिनिधी आहे, जिला देवाचे नाव घेतल्याने तुरुंगवास भोगावा लागला आहे. आमचा छळ झाला आहे. आदित्य ठाकरे तुरुंगात गेल्यावर त्यांची काय प्रतिक्रिया आहे ते बघू. ते म्हणाले, ‘उद्धव ठाकरे यांनी कोणतेही काम केलेले नाही. खरा भक्त कोण आणि नकली भक्त कोण हे त्यांना आज दाखवायचे आहे. बीएमसीने घराच्या बांधकामात अडथळे आणल्याची नोटीस दिल्यावर नवनीत राणा म्हणाले की, मला बेघर केले तरी मी पूर्ण धैर्याने लढेन. ते म्हणाले की, शिवसेना सत्तेचा दुरुपयोग करण्यात मग्न आहे. दिल्लीहून परत जाऊन न्यायालयाच्या नोटिशीला उत्तर देऊ, असे त्यांनी सांगितले.

Advertisement

उद्धव ठाकरे तिखट हल्ले का करतात?

Advertisement

उद्धव ठाकरे यांच्यावरील हल्ल्याबाबत नवनीत राणा म्हणाले की, बाळासाहेब हिंदुत्वासाठी लढले, पण ते पदासाठी लढले. आमचा बाळासाहेब ठाकरेंवर विश्वास आहे, आम्ही उद्धव ठाकरेंवर विश्वास ठेवत नाही. त्यांनी या पदासाठी विचारधारेसह सर्वस्वाचा त्याग केला आहे. महाराष्ट्रात प्रथमच जेव्हा मुख्यमंत्री बराच वेळ आपल्या कार्यालयात जात नाहीत. उद्धव ठाकरेंच्या सांगण्यावरून पोलिस आयुक्तांनी माझ्यावर ज्या प्रकारे कारवाई केली आहे, ती चुकीची आहे, असे नवनीत राणा म्हणाले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply