Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

राजस्थानच्या अडचणीत वाढ; ‘तो’ स्टार खेळाडू IPL अर्धवट सोडून आपल्या देशात परतला

मुंबई-  राजस्थान रॉयल्सचा (Rajshthan Royal) दिग्गज शिमरॉन हेटमायर (Shimron Hetmyer) आपल्या देशात परतला आहे. राजस्थानने सोशल मीडियावर(Social media) पोस्ट शेअर करून त्याची माहिती दिली आहे. व्हिडिओमध्ये हेटमायर चाहत्यांना संदेश देताना दिसत आहे. शिमरॉन हेटमायरने व्हिडिओमध्ये खुलासा केला आहे की तो आयपीएल अर्धवट सोडून आपल्या देशात का परतत आहे. खरंतर हेटमायर आता वडील होणार आहे. त्यामुळेच पंजाब किंग्जविरुद्धच्या सामन्यानंतर तो आपल्या देशात परतला. तथापि, मुलाच्या जन्मानंतर, हेटमायर पुन्हा परत येईल आणि त्याचे रंग सेट करेल.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

पंजाब किंग्जविरुद्धच्या सामन्यात शिमरॉन हेटमायरने 16 चेंडूत 31 धावा केल्या. या खेळीत त्याने 3 चौकार आणि 2 षटकार मारले होते. हेटमायर या हंगामात उत्तम स्थितीत आहे. हेटमायरने या मोसमात एक खास विक्रम केला आहे.

Loading...
Advertisement

तो सीझन-15 मध्‍ये डेथ ओव्‍हरमध्‍ये सर्वाधिक धावा करणारा खेळाडू बनला आहे, या मोसमात हेटमायर डेथ ओव्‍हरमध्‍ये 209 धावा करून टीम राजस्‍थानसाठी फिनिशरची भूमिका बजावताना दिसला आहे. या बाबतीत दिनेश कार्तिक दुसऱ्या क्रमांकावर आहे. या हंगामात कार्तिकची बॅट डेथ ओव्हर्समध्येही धावा उडवत आहे.

Advertisement

कार्तिकने डेथ ओव्हर्समध्ये फलंदाजी करताना आरसीबीसाठी एकूण 174 धावा केल्या आहेत. त्याचवेळी राहुल तेवतिया तिसऱ्या क्रमांकावर आहे, ज्याने आतापर्यंत डेथ ओव्हर्समध्ये एकूण 134 धावा केल्या आहेत.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply