Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

शिवसेना- MNSची ‘ती’ राजकीय लढाई सुरूच; आता शिवसेनेकडून अयोध्येला जाणार ‘हा’ मोठा नेता

मुंबई –  लाऊडस्पीकरच्या (Loudspeaker) वादानंतर शिवसेना (Shivsena) आणि मनसे (MNS) अध्यक्ष राज ठाकरे (Raj Thackeray) यांच्यात राजकीय वैर आहे. शिवसेना आणि महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे प्रमुख राज ठाकरे आता बाल ठाकरेंच्या वारशावर व्हिडिओ युद्धानंतर अयोध्येला जाणार आहेत.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

राज ठाकरे 5 जूनला अयोध्या दौऱ्यावर जाणार आहेत. त्याचवेळी महाराष्ट्राचे पर्यटन मंत्री आदित्य ठाकरे (Aditya Thackeray) हे 10 जून रोजी देशभरातील शिवसेना कार्यकर्त्यांसह अयोध्येला भेट देणार आहेत. अयोध्येतील रामजन्मभूमीवर राम लल्लाचे आशीर्वाद घेणार असल्याचे दोन्ही नेत्यांनी सांगितले आहे.

Advertisement

शिवसेना नेते संजय राऊत (Sanjay Raut) यांनी एएनआय या वृत्तसंस्थेला सांगितले की, “अयोध्येत शिवसेनेच्या स्वागताची तयारी सुरू झाली आहे. आदित्य ठाकरे 10 जून रोजी देशभरातील शिवसेना कार्यकर्त्यांसह अयोध्येला भेट देतील आणि रामलल्लाचे आशीर्वाद घेणार आहेत. हे राजकीय नाही.

Loading...
Advertisement

राज ठाकरे 5 जूनला अयोध्या दौऱ्यावर जाणार आहेत. ते म्हणाले, ‘मी 5 जूनला अयोध्येला जाणार आहे. सर्वोच्च न्यायालय आणि केंद्र सरकारमुळेच राम मंदिराची उभारणी शक्य झाली आहे. मनसेने मुंबईत ‘चलो अयोध्या’चे पोस्टरही लावले असून, लोकांना पक्षप्रमुख राज ठाकरे यांच्या उत्तर प्रदेशातील अयोध्या दौऱ्यात सामील होण्याचे आवाहन केले आहे.

Advertisement

याआधी शिवसेनेने पक्षाचे संस्थापक बाळ ठाकरे यांचा एक व्हिडिओ शेअर करून राज ठाकरेंवर निशाणा साधला होता, ज्यामध्ये ते मनसे प्रमुखांवर बुरखाबाजी करताना दिसत आहेत. राज ठाकरेंनी सोशल मीडिया पोस्टमध्ये बाळ ठाकरेंच्या वेशात पोज दिली. मशिदींमध्ये लाऊडस्पीकरच्या वापराविरोधात बाळ ठाकरे बोलत असल्याचा व्हिडिओही त्यांनी शेअर केला आहे.

Advertisement

3 मे पर्यंत मशिदींतील लाऊडस्पीकर हटवण्याचा अल्टिमेटम मनसे प्रमुखांनी राज्य सरकारला दिल्याने राज्यात लाऊडस्पीकरचा वाद सुरू झाला होता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply