Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL: ‘या’ खेळाडूंनी केली विशेष कामगिरी; राजस्थानचा पंजाबवर ‘रॉयल्स’ विजय

मुंबई –  लेग-स्पिनर युझवेंद्र चहलच्या (Yuzvendra Chahal) शानदार गोलंदाजीनंतर, युवा सलामीवीर यशस्वी जैस्वाल (yashasvi Jaiswal) (68) याच्या अर्धशतकाच्या जोरावर राजस्थान रॉयल्सने (RR) पंजाब किंग्जचा( PBKS)  6 गडी राखून पराभव करत आयपीएलमध्ये सातवा विजय नोंदवला. राजस्थानचे 11 सामन्यांत 7 विजयांसह 14 गुण आहेत आणि 10 संघांच्या गुणतालिकेत ते तिसऱ्या क्रमांकावर आहे. दुसरीकडे, पंजाब किंग्जचा 11 सामन्यांतील हा सहावा पराभव आहे. पंजाबने आतापर्यंत 5 सामन्यात विजय मिळवला आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

पंजाब किंग्जने दिलेल्या 190 धावांच्या लक्ष्याचा पाठलाग करताना राजस्थान रॉयल्सच्या संघाने 19.4 षटकांत 4 विकेट्सच्या मोबदल्यात हे लक्ष्य गाठले. पंजाबकडून वेगवान गोलंदाज अर्शदीप सिंगने 2, तर कागिसो रबाडा आणि ऋषी धवनने प्रत्येकी एक विकेट घेतली.

Advertisement

बटलर आणि जैस्वालच्या जोडीने चांगली सुरुवात केली

Loading...
Advertisement

190 धावांच्या लक्ष्याचा पाठलाग करताना राजस्थान रॉयल्सची सुरुवात चांगली झाली. जोस बटलर आणि यशस्वी जैस्वाल या सलामीच्या जोडीने राजस्थानसाठी 48 धावांची भर घातली. बटलर 16 चेंडूत 30 धावा करून बाद झाला. त्याला भानुका राजपक्षेने कागिसो रबाडाच्या गोलंदाजीवर झेलबाद केले. कर्णधार संजू सॅमसन काही विशेष करू शकला नाही आणि 12 चेंडूत 23 धावा करून पॅव्हेलियनमध्ये परतला. शिखर धवनने ऋषी धवनच्या चेंडूवर सॅमसनला झेलबाद केले.

Advertisement

राजस्थानला तिसरा धक्का यशस्वी जैस्वालच्या रूपाने बसला, जो लियाम लिव्हिंगस्टोनच्या हाती अर्शदीप सिंगने झेलबाद झाला.जैस्वालने आपल्या अर्धशतकी खेळीत 41 चेंडूत 9 चौकार आणि 2 षटकार ठोकले. देवदत्त पडिक्कल 32 चेंडूत 31 धावा काढून बाद झाला. त्याला अर्शदीपने कर्णधार मयांक अग्रवालच्या हाती झेलबाद केले.

Advertisement

पंजाब किंग्जने 5 गड्यांच्या मोबदल्यात 189 धावा केल्या

Advertisement

जॉनी बेअरस्टोचे अर्धशतक आणि जितेश शर्माच्या धडाकेबाज खेळीच्या जोरावर पंजाब किंग्जने 5 गड्यांच्या मोबदल्यात 189 धावांची मोठी धावसंख्या उभारली. बेअरस्टोने 40 चेंडूंत आठ चौकार आणि एक षटकारासह 56 धावा केल्या. जितेश (नाबाद 38) आणि लियाम लिव्हिंगस्टोन (22) यांनी पाचव्या विकेटसाठी अवघ्या 26 चेंडूत 50 धावांची भागीदारी करत रॉयल्सला मजबूत धावसंख्येपर्यंत नेले. भानुका राजपक्षेनेही 27 धावांची उपयुक्त खेळी खेळली.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply