Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

IPL 2022: देणार गुजरात टायटन्सला टक्कर; जाणुन घ्या Toss पूर्वीच Playing 11

मुंबई –  IPL 2022 मध्ये, डबल हेडर मॅचचा पहिला सामना गुजरात टायटन्स (GT) आणि रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरू (RCB) यांच्यात होणार आहे. दोन्ही संघांमधील हा सामना मुंबईतील ब्रेबॉर्न स्टेडियमवर होणार आहे. या सामन्याचे दोन्ही संघांसाठी वेगळे महत्त्व आहे. गुजरात टायटन्सचा संघ हा सामना जिंकून प्रथम प्लेऑफसाठी पात्र ठरू इच्छितो. त्याचबरोबर फाफ डू प्लेसिसचा (Faf du plessis) संघ आरसीबी हा सामना जिंकून पुन्हा टॉप 4 मध्ये पोहोचण्याचे लक्ष्य ठेवणार आहे. आजच्या सामन्यातील दोन्ही संघांच्या संभाव्य प्लेइंग इलेव्हनबद्दल आम्ही तुम्हाला सांगतो.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

IPL 2022 मध्ये गुजरात टायटन्सची कामगिरी उत्कृष्ट राहिली आहे. पॉइंट्स टेबलवर नजर टाकली तर हार्दिक पंड्याचा संघ 14 गुणांसह अव्वल स्थानावर आहे. टायटन्सने 15 व्या हंगामात 8 सामने खेळले आहेत ज्यात 7 जिंकले आहेत आणि एक पराभूत झाला आहे. हा संघ प्लेऑफसाठी पात्र होण्यापासून फक्त एक पाऊल दूर आहे. जर गुजरात टायटन्स रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूविरुद्धचा सामना जिंकण्यात यशस्वी ठरला तर ते प्रथम प्लेऑफसाठी पात्र ठरतील.

Advertisement

टॉप-4 गाठण्याचे आरसीबीचे लक्ष्य
आरसीबी सामन्यात गुजरात टायटन्सवर विजय नोंदवल्यानंतर फाफ डू प्लेसिसच्या संघाला विजयी मार्गावर परतायचे आहे. IPL 2022 मध्ये रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूने शानदार सुरुवात केली. मात्र शेवटचे 2 सामने सातत्याने गमावल्यानंतर संघाची लय बिघडली आहे. जर आपण पॉइंट टेबलवर नजर टाकली तर आरसीबी 10 गुणांसह पाचव्या स्थानावर आहे. बंगळुरूने इंडियन प्रीमियर लीगमध्ये 9 सामने खेळले आहेत ज्यात त्यांनी 5 जिंकले आहेत आणि 4 गमावले आहेत.

Loading...
Advertisement

GT आणि RCB संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन

Advertisement

गुजरात टायटन्स संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: रिद्धिमान साहा (विकेटकीपर), शुभमन गिल, हार्दिक पांड्या (कर्णधार), अभिनव मनोहर, डेव्हिड मिलर, राहुल तेवतिया, रशीद खान, अल्झारी जोसेफ, लॉकी फर्ग्युसन, यश दयाल, मोहम्मद शमी.

Advertisement

रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूसाठी संभाव्य प्लेइंग इलेव्हन: फाफ डू प्लेसिस (कर्णधार), विराट कोहली, ग्लेन मॅक्सवेल, सुयश प्रभुदेसाई, रजत पाटीदार, शाहबाज अहमद, दिनेश कार्तिक (विकेटकीपर), वानिंदू हसरंगा, हर्षल पटेल, जोश हेजलवुड, मोहम्मद सिराज.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply