Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

राज्यात खळबळ! शिवसेना आमदाराच्या पत्नीचा मृतदेह घरात आढळला ; अनेक चर्चांना उधाण

मुंबई – शिवसेना (Shivsena) आमदाराच्या (MLA) पत्नीचा (Wife) मृतदेह रविवारी रात्री कुर्ला येथील त्यांच्या घरात फासावर लटकलेल्या अवस्थेत आढळून आला. पोलिसांनी आत्महत्या (Suicide) केल्याचा संशय व्यक्त केला आहे. तसेच वेगवेगळ्या चर्चांना राज्यात उधाण आला आहे.

Advertisement

शिवसेनेचे आमदार मंगेश कुडाळकर (Mangesh Kudalkar) यांच्या पत्नी रजनी कुडाळकर यांचा मृतदेह रात्री 8.30 च्या सुमारास कुर्ला पूर्व येथील नेहरू नगर भागातील डिग्निटी कोऑपरेटिव्ह हाऊसिंग सोसायटीत त्यांच्या फ्लॅटमध्ये लटकलेल्या अवस्थेत आढळून आला, अशी माहिती एका पोलीस अधिकाऱ्याने दिली.

Advertisement

नेहरू नगर पोलीस ठाण्याच्या अधिकाऱ्याने सांगितले की, प्राथमिक तपासात त्याने आत्महत्या केली आहे. मात्र, याचे कारण अद्याप स्पष्ट झालेले नाही. मंगेश कुडाळकर सध्या कुर्ला विधानसभा मतदारसंघाचे प्रतिनिधित्व करत आहेत.

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

पोलिसांनी अद्याप या घटनेची संपूर्ण माहिती दिलेली नाही. घटनेच्या वेळी ती घरात एकटीच होती की आणखी कोणी होते हे अद्याप समजू शकलेले नाही. या प्रकरणाचा तपास सुरू केल्याचे पोलिसांनी सांगितले.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply