Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Airtel देणार Jio ला टक्कर; युजर्ससाठी मार्केटमध्ये आणला ‘हा’ भन्नाट रिचार्ज

मुंबई –  देशातील दुसरी सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी Bharti Airtel कडे Jio आणि Vodafone Idea (Vi) सारख्या अनेक योजना आहेत. बहुतेक योजना उर्वरित दोन कंपन्यांशी जुळत असताना, एअरटेलकडे देखील अशा काही योजना आहेत ज्या बाकीच्यांपेक्षा वेगळ्या आहेत. येथे आम्ही तुम्हाला एअरटेलच्या अशा दोन रिचार्ज प्लान्सबद्दल सांगत आहोत, ज्यांचे फायदे Jio किंवा Vi सोबत नाहीत.

Advertisement

एअरटेलचा 699 रुपयांचा प्लान
पहिला प्लॅन 699 रुपयांचा आहे. कंपनीच्या या प्लॅनमध्ये 56 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 3 जीबी डेटा मिळतो. अशा प्रकारे एकूण डेटा 168 GB होईल. प्लॅनमध्ये अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंग आणि दररोज 100 एसएमएस देखील दिले जातात. आता तुम्ही म्हणाल या योजनेत वेगळेपण काय आहे? याबद्दल जाणून घेण्यापूर्वी, इतर योजनांबद्दल देखील बोलूया.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

एअरटेलचा 999 रुपयांचा प्लॅन

Advertisement

त्याचप्रमाणे, कंपनीचा 999 रुपयांचा एक अनोखा प्लॅन आहे, ज्यामध्ये 84 दिवसांसाठी दररोज 2.5GB डेटा दिला जातो. यामध्ये अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंग आणि दररोज 100 एसएमएस देखील दिले जातात. खास बाब म्हणजे तुम्हाला 666 आणि 999 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये Amazon प्राइम मेंबरशिप मोफत दिली जात आहे. पहिल्या प्लॅनमध्ये 56 दिवस आणि दुसऱ्या प्लानमध्ये 84 दिवसांची मेंबरशिप दिली जाईल. याशिवाय यूजर्सना Airtel Xstream Mobile Pack, Apollo 24/7 Circle, Free HelloTunes आणि Wink Music Free सारखी वैशिष्ट्ये देखील मिळतात.

Advertisement

जिओ काय ऑफर करत आहे
Jio कडे असा कोणताही प्रीपेड प्लान नाही ज्यामध्ये तुम्हाला Amazon Prime मोफत मिळेल. या किमतीच्या रेंजमध्ये Jio चे 659 रुपये आणि 1066 रुपयांचे दोन प्लान आहेत. जिथे 659 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 56 दिवसांसाठी दररोज 1.5 GB डेटा, कॉलिंग आणि Disney + Hotstar मिळत आहे. त्याच वेळी, रु. 1066 च्या प्लॅनमध्ये Disney+ Hotstar मोबाइल सबस्क्रिप्शन 2 GB डेटा आणि 84 दिवसांसाठी दररोज अमर्यादित कॉलिंगची ऑफर आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply