Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

एअरटेलचे ‘हे’ दोन प्लान आहेत बेस्ट; जिओ-व्होडाफोनलाही दिलीय मात; पहा, काय मिळतात फायदे..

मुंबई – देशातील दुसरी सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी Bharti Airtel कडे Jio आणि Vodafone Idea (Vi) सारखे अनेक प्लान्स आहेत. बहुतेक प्लान उर्वरित दोन कंपन्यांशी जुळत असताना, एअरटेलकडे देखील असे काही प्लान आहेत जे इतरांपेक्षा वेगळे आहेत. येथे आम्ही तुम्हाला एअरटेलच्या अशा दोन रिचार्ज प्लान्सबद्दल सांगत आहोत, ज्यांचे फायदे Jio किंवा Vi कडे नाहीत.

Advertisement

एअरटेलचा 699 रुपयांचा प्लान
पहिला प्लान 699 रुपयांचा आहे. कंपनीच्या या प्लानमध्ये 56 दिवसांच्या वैधतेसह दररोज 3 जीबी डेटा मिळतो. अशा प्रकारे एकूण डेटा 168 GB होईल. प्लानमध्ये अनलिमिटेड व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील दिले जातात. आता तुम्ही म्हणाल या प्लानमध्ये वेगळेपण काय आहे ? याबद्दल जाणून घेण्याआधी, इतर प्लानची माहिती घेऊ या..

Advertisement

एअरटेलचा 999 रुपयांचा प्लॅन
कंपनीचा 999 रुपयांचा एक अनोखा प्लान आहे, ज्यामध्ये 84 दिवसांसाठी दररोज 2.5GB डेटा दिला जातो. यामध्ये अनलिमिटेड व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील दिले जातात. विशेष म्हणजे तुम्हाला 666 आणि 999 रुपयांच्या प्लानमध्ये Amazon प्राइम मेंबरशिप मोफत दिली जात आहे. पहिल्या प्लानमध्ये 56 दिवस आणि दुसऱ्या प्लानमध्ये 84 दिवसांची मेंबरशिप दिली जाईल. याशिवाय Airtel Xstream Mobile Pack, Apollo 24/7 Circle, Free HelloTunes आणि Wink Music Free सारखी वैशिष्ट्ये देखील मिळतात.

Loading...
Advertisement

जिओ काय ऑफर करत आहे
Jio कडे असा कोणताही प्रीपेड प्लान नाही ज्यामध्ये तुम्हाला Amazon Prime मोफत मिळेल. या किमतीच्या रेंजमध्ये Jio चे 659 रुपये आणि 1066 रुपयांचे दोन प्लान आहेत. जिथे 659 रुपयांच्या प्लानमध्ये 56 दिवसांसाठी दररोज 1.5 GB डेटा, कॉल आणि Disney + Hotstar मिळत आहे. त्याच वेळी, 1066 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये डिस्ने + हॉटस्टार मोबाइल सबस्क्रिप्शनसह 2 GB डेटा आणि 84 दिवसांसाठी दररोज अमर्यादित कॉल मिळतात.

Advertisement

जिओचा धमाकेदार प्लान..! फक्त 399 रुपयांत मिळणार ‘इतके’ फायदे; डेटाचे टेन्शन आता विसरा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply