Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र.. Jio नंतर Airtel ने दिला ग्राहकांना धक्का; ‘ही’ मोठी सेवा केली कॅन्सल

नवी दिल्ली –  भारती एअरटेलने (Airtel) यूजर्सना (Users) धक्का दिला आहे. कंपनीने त्यांच्या बहुतेक प्रीपेड प्लॅनमध्ये आढळलेली Amazon Prime Video Mobile Edition चाचणी काढून टाकली आहे. एअरटेल थँक्स बेनिफिट्स अंतर्गत कंपनी 2021 पासून ही सुविधा देत आहे. रिचार्ज प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना अॅमेझॉन प्राइम मोबाइलची एक महिन्याची विनामूल्य चाचणी देण्यात आली होती. ज्याद्वारे वापरकर्ते चित्रपट, वेब सीरिज आणि टीव्ही शोचा आनंद घेऊ शकत होते.

Advertisement

या योजनांमधून प्राइम व्हिडिओ चाचणी काढून टाकली
टेलिकॉम टॉकच्या रिपोर्टनुसार, आता Airtel चे फक्त दोन प्रीपेड प्लान शिल्लक आहेत, ज्यामध्ये Amazon Prime Video Mobile Edition ची मोफत चाचणी दिली जात आहे. या प्लॅनची ​​किंमत 359 रुपये आणि 108 रुपये आहे. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की हे वैशिष्ट्य फक्त मोबाइलवर वापरले जाऊ शकते आणि वापरकर्त्याला फक्त एकदाच चाचणी मिळते.

Advertisement

359 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 28 दिवसांसाठी दररोज 2 GB डेटा दिला जातो. यामध्ये अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंग आणि 100 एसएमएस दररोज मिळतात. प्लॅनमध्ये मोफत HelloTunes, Wink Music आणि Xtreame मोबाइल पॅकसह प्राइम व्हिडिओची मोफत चाचणी 28 दिवसांसाठी

Loading...
Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Advertisement

तर 108 रुपयांचा प्लॅन डेटा पॅक आहे. या पॅकची वैधता तुमच्या सध्याच्या प्लॅनवर अवलंबून असेल. प्लॅनमध्ये फक्त 6 GB डेटा उपलब्ध आहे. याशिवाय मोफत हॅलोट्यून्स, विंक म्युझिक आणि प्राइम व्हिडिओची 30 दिवसांसाठी मोफत चाचणी दिली जात आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply