Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अर्र… आता जिओने दिला ग्राहकांना मोठा धक्का! ‘हा’ स्वस्त प्लॅन 150 रुपयांनी झाला महाग

नवी दिल्ली –  गेल्या अनेक दिवसांपासून प्रीपेड प्लॅन महाग असल्याची चर्चा आहे. दरम्यान, देशातील सर्वात मोठी टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओने (Reliance Jio) ग्राहकांना (customers) मोठा धक्का दिला आहे. कंपनीने आपल्या एका प्लॅनची ​​किंमत 150 रुपयांनी वाढवली आहे. हे केवळ एका प्लॅनसह केले गेले असले तरी, उर्वरित रिचार्ज योजना तशाच आहेत.

Advertisement

रिलायन्स जिओच्या किमतीत वाढ
आम्ही ज्या प्लॅनबद्दल बोलत आहोत तो खास Jio फोन वापरकर्त्यांसाठी आहे. वास्तविक, कंपनी JioPhone 4G फीचर फोन खरेदी करण्यासाठी विविध पर्याय ऑफर करते. हा फोन खरेदी करण्यासाठी ग्राहक Rs 1999, Rs 1499 आणि Rs 749 चा पर्याय निवडू शकतात. मात्र, आता कंपनीने 749 रुपयांच्या प्लॅनची ​​किंमत 899 रुपयांपर्यंत वाढवली आहे.

Advertisement

आपल्या ‘तिच्या’ हातांची काळजी आहे ना..? मग https://bit.ly/34DPYzN यावर क्लिक करून पीजन चॉपर पहा अन आवडला तर भेट द्या किंवा खरेदी करा

Loading...
Advertisement

JioPhone Rs 899 ऑफर
ही ऑफर त्या ग्राहकांना लागू होईल जे JioPhone चे विद्यमान वापरकर्ते आहेत. जर त्याला नवीन JioPhone घ्यायचा असेल, तर त्याला फक्त 899 रुपयांमध्ये Jio फोन मिळणार नाही, सोबतच 1 वर्षाचा अमर्यादित प्लॅन देखील दिला जाईल. यामध्ये वर्षभर अमर्यादित व्हॉईस कॉलिंगसह एकूण 24 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. यासोबतच Jio Apps चे फ्री सब्सक्रिप्शन देखील आहे.

Advertisement

उरलेल्या प्लॅनमध्ये काय मिळेल?
जर आपण 1499 रुपयांच्या प्लॅनबद्दल बोललो तर ते नवीन वापरकर्त्यांसाठी लागू होईल. म्हणजेच अगदी 899 रुपयांमध्ये सुविधा मिळणार आहेत. प्लॅनमध्ये नवीन JioPhone व्यतिरिक्त, 1 वर्षासाठी व्हॉईस कॉलिंगसह एकूण 24 GB डेटा आणि Jio अॅप्सचे विनामूल्य सदस्यता देखील उपलब्ध आहेत.

Advertisement

त्याचप्रमाणे, 1999 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये तुम्हाला 2 वर्षांसाठी फायदे मिळतील. यामध्ये JioPhone सोबत 2 वर्षांचा प्लॅन मोफत दिला जात आहे. तुम्ही 2 वर्षांसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉलिंगसह एकूण 48 GB डेटा घेऊ शकता.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply