Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

किंमत तीच पण व्हॅलिडिटी जास्त..! सरकारी कंपनीने दिलीय ‘ही’ खास ऑफर; जाणून घ्या..

मुंबई – सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL ने  मर्यादित कालावधीसाठी खास ऑफर आणली आहे. वास्तविक, कंपनी एका विशेष प्लानसह अतिरिक्त वैधता (Extra Validity) ऑफर करत आहे. तुम्हालाही अतिरिक्त वैधतेचा लाभ घ्यायचा असेल, तर लगेच या ऑफरचा लाभ घ्या. वास्तविक, आम्ही भारत संचार निगम लिमिटेड (BSNL) च्या 2399 रुपयांच्या लोकप्रिय दीर्घकालीन योजनेबद्दल माहिती देत आहोत. सहसा, या प्लानसह संपूर्ण वर्षासाठी वैधता मिळते. पण आता बीएसएनएल अधिक वैधतेसह हा प्लान ऑफर करत आहे.

Advertisement

2399 रुपयांच्या लोकप्रिय दीर्घकालीन योजनेसह, BSNL वापरकर्त्यांना 60 दिवसांची अतिरिक्त वैधता ऑफर करत आहे. पण लक्षात ठेवा ही मर्यादित कालावधीची ऑफर आहे, फक्त 29 जून 2022 पर्यंत वैध आहे. BSNL अशा अतिरिक्त वैधता ऑफर देत राहते. या प्लानमध्ये (Recharge Plan) तुम्हाला आणखी काय काय मिळेल ते आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत.

Advertisement

BSNL 365 दिवसांच्या एकूण वैधतेसह 2399 रुपयांचा प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) ऑफर करते. सध्या, या प्लानवर ऑफर चालू आहे, त्यामुळे वापरकर्त्यांना 60 दिवसांची अतिरिक्त वैधता मिळेल, म्हणजेच प्लानची ​​एकूण वैधता 425 दिवस असेल. या प्लानसह BSNL दररोज 2GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल (Unlimited Voice Call) आणि दररोज 100 SMS मिळतात. या प्लानमध्ये BSNL Tunes आणि Eros Now मोफत सबस्क्रिप्शन (Free Subscription) देखील दिले जाते.

Loading...
Advertisement

ही ऑफर BSNL ने 1 एप्रिल 2022 रोजी आणली होती. अशाप्रकारे, ज्यांनी आधीच या प्लानसह रिचार्ज केले आहे आणि त्यांना या ऑफरबद्दल माहिती नाही ते देखील अतिरिक्त वैधतेचा लाभ घेण्यास पात्र असतील. ऑफर कालावधी दरम्यान प्लान खरेदी केल्यावर हा फायदा मिळेल. 2GB दैनंदिन डेटासह 425 दिवस किंवा 14 महिन्यांसाठी 2399 रुपयांचा प्लान आहे. तथापि, BSNL कडे देशभरात थेट 4G नेटवर्क (Network) नसल्यामुळे या प्लानमधून सर्वोत्तम डेटा अनुभव मिळणे कठीण होईल. तथापि, BSNL शक्य तितक्या लवकर देशात 4G सुरू करण्यासाठी काम करत आहे.

Advertisement

BSNL चे तीन जबरदस्त प्लान.. फायदे मिळतात अमर्याद, किंमतीतही कमी; जाणून घ्या, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply