Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘या’ आहेत 5 लाखांपेक्षा कमी किंमतीतील बेस्ट कार; मायलेजही देतात जबरदस्त..

अहमदनगर – पेट्रोलचे दर कमी झाल्याने देशभरातील लोकांनी सुटकेचा नि:श्वास सोडला आहे, तरीही अनेक शहरांमध्ये पेट्रोलचे दर (Petrol Price) 100 रुपयांहून अधिक आहेत. पण ज्यांना इलेक्ट्रिक वाहन (Electric Vehicle) घेणे परवडत नाही त्यांच्यासाठी पेट्रोल डिझेल इंजिनवर स्वस्त वाहनांचे पर्याय उपलब्ध आहेत. तुम्हीही पेट्रोल-डिझेल इंजिनवर चालणारे वाहन स्वस्त दरात घेण्याचा विचार करत असाल तर ही बातमी वाचा. यामध्ये आम्ही तुमच्यासाठी वाहनांच्या सर्वोत्तम मॉडेल्सची माहिती घेऊन आलो आहोत.

Advertisement

Renault Kwid
रेनॉल्ट क्विड ही त्याच्या सेगमेंटमधील सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या कारपैकी एक आहे. कारची एक्स-शोरूम किंमत 4.58 लाख रुपयांपासून सुरू होते. रेनॉल्टच्या या मॉडेलमध्ये दोन पेट्रोल इंजिन (Petrol Engine) आहेत. 1 लिटर तेलाचा वापर करणाऱ्या या वाहनात 22 किलोमीटरपर्यंत मायलेज (Mileage) देण्याची क्षमता आहे.

Advertisement

Maruti Celerio
मारुती सुझुकीच्या कारने नेहमीच देशातील ग्राहकांच्या मनावर राज्य केले आहे. कंपनीचे सेलेरिओ मॉडेल तीन ट्रिममध्ये सादर करण्यात आले आहे. या कारवर सीएनजीचा पर्यायही उपलब्ध आहे. मारुती सेलेरियो 1 लिटर इंधनाच्या वापरावर 25 ते 26 किलोमीटर पर्यंत मायलेज देते.

Loading...
Advertisement

Datsun redi GO कार वैशिष्ट्यांमुळे लोकप्रिय आहे. त्याच वेळी, Datsun redi GO ची किंमत देखील कमी आहे. त्यामुळे देशभरात या कारला मागणी आहे. कारची एक्स-शोरूम किंमत 3.84 लाख रुपयांपासून सुरू होते. कंपनीचा दावा आहे की कार 1 लीटर इंधनाच्या वापरामध्ये 22 किलोमीटरपर्यंत मायलेज देते.

Advertisement

कार-दुचाकीबाबत खुशखबर..! केंद्रीय मंत्री नितीन गडकरी यांनी केली मोठी घोषणा; जाणून घ्या..

Advertisement

घर बांधकाम, कार खरेदी होणार स्वस्त..! सरकारच्या निर्णयाचा होणार ‘असा’ ही फायदा; वाचा महत्वाची माहिती..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply