Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जबरदस्त प्लान..! दर महिन्याला 8 GB डेटा आणि बरेच काही; पहा, कोणत्या कंपनीचा आहे प्लान

मुंबई – जगभरातील सर्वात लोकप्रिय ओव्हर-द-टॉप (OTT) प्लॅटफॉर्मपैकी एक Disney+ Hotstar आता फक्त 151 रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे. या किंमतीत तीन महिन्यांसाठी OTT प्लॅटफॉर्मचे सदस्यत्व मिळेल. याचा अर्थ वापरकर्ते सबस्क्रिप्शनसाठी (Subscription) दरमहा 50.33 रुपये देत आहेत. याबाबत आधिक माहिती घेऊ या..

Advertisement

तुम्ही थेट OTT प्लॅटफॉर्मच्या वेबसाइटवरून खरेदी करू शकत नाही. त्यासाठी तुम्हाला Vodafone Idea कडून 151 रुपयांचे डेटा व्हाउचर (Data Voucher) घ्यावे लागेल. होय, Vodafone Idea कंपनी 151 व्हाउचर डिस्ने + हॉटस्टार मोबाइलच्या तीन महिन्यांच्या सदस्यतेसह ऑफर करत आहे.

Advertisement

कंपनीने अलीकडेच 4G डेटा व्हाउचरची घोषणा केली आहे. त्यापैकी 151 रुपयांचेही व्हाउचर होते. या व्हाउचरसह 8GB डेटा मिळतो जो एकाच वेळी वापरला जाऊ शकतो. हे केवळ 4G व्हाउचर असल्याने त्यासोबत फक्त डेटा मिळतो. यासोबत व्हॉईस कॉल (Voice Call) किंवा एसएमएसचा (SMS) कोणताही फायदा नाही. या डेटा व्हाउचरसह डिस्ने+ हॉटस्टार मोबाइल सबस्क्रिप्शन (Mobile Subscription) ही एक विनामूल्य ऑफर असेल आणि सुरू करण्यासाठी कोणतेही अतिरिक्त पैसे द्यावे लागणार नाहीत.

Loading...
Advertisement

जर तुम्हाला कमी खर्च करायचा असेल पण तरीही OTT प्लॅटफॉर्मचे मोफत सबस्क्रिप्शन मिळवायचे असेल, तर तुम्ही 82 रुपयांचा डेटा व्हाउचर घेऊ शकता. याची घोषणा देखील अलीकडेच करण्यात आली होती आणि यामध्ये SonyLIV प्लॅटफॉर्मवर मोफत सबस्क्रिप्शन देते. 82 रुपयांच्या व्हाउचरसह 14 दिवसांच्या वैधतेसह (Validity) 4GB एक-वेळ डेटा मिळतो. प्लानसह ऑफर केलेले SonyLIV सबस्क्रिप्शन फक्त 28 दिवसांच्या वैधतेसह येते.

Advertisement

Jio-Airtel चे टेन्शन वाढले..! व्होडाफोन आयडीयाने आणलेत आणखी दोन दमदार प्लान; चेक करा फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply