Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Agriculture News: ‘प्लँटिक्स पार्टनर्स’ सोबत BCA चा करार; पहा काय होणार आहे फायदा

Please wait..

पुणे : भारत सर्टिस अॅग्रिसायन्स लिमिटेड (BCA) यांनी सर्वात वेगाने वाढणाऱ्या ई-कॉमर्स स्टार्टअप ‘प्लँटिक्स पार्टनर्स’ सोबत सहकार्याची घोषणा केली आहे. Plantix Agritech India Pvt Ltd ही जर्मन-आधारित बहुराष्ट्रीय कंपनी आहे आणि तिचे ‘Plantix Partner’ अॅप शेतकऱ्यांमध्ये जगातील सर्वाधिक डाउनलोड केलेले अॅप आहे. (Bharat Certis Agriscience Limited (BCA) has announced a collaboration with the fastest growing e-commerce startup ‘Plantix Partners’.)

Advertisement

Advertisement
Loading...

प्लांटिक्स पार्टनर्ससोबतच्या सहकार्यामुळे भारत सर्टिफिकेट एग्रीसाइंस या नवीन चॅनेलद्वारे अधिकाधिक शेतकऱ्यांपर्यंत पोहोचण्यास मदत होईल. BCA उत्पादने आता प्लांटिक्स भागीदार ई-कॉमर्स प्लॅटफॉर्मवर शेतकऱ्यांना उपलब्ध आहेत. शेतकरी प्लांटिक्स पार्टनर अॅप वापरू शकतो, जे त्याच्या शेतातील कीटकांच्या प्रादुर्भावाचे निदान करण्यासाठी कृत्रिम बुद्धिमत्तेचा वापर करतात आणि BCA कडून उपाय देखील मिळवू शकतात. प्लँटिक्स पार्टनर सध्या मध्य प्रदेश, महाराष्ट्र, उत्तर प्रदेश, आंध्र प्रदेश, तेलंगणा, गुजरात आणि हरियाणा (Madhya Pradesh, Maharashtra, Uttar Pradesh, Andhra Pradesh, Telangana, Gujarat and Haryana) या 7 भारतीय राज्यांमध्ये कार्यरत आहे. या वर्षी कर्नाटक, राजस्थान आणि छत्तीसगडमध्ये (Karnataka, Rajasthan and Chhattisgarh) काम सुरू करण्याची कंपनीची योजना आहे.

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply