Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

आता डेटाचे टेन्शन विसरा..! ‘या’ तीन प्लानमध्ये मिळेल अमर्याद डेटा.. जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई – Vodafone Idea कंपनीने डेटाचे टेन्शन कमी केले आहे. कंपनीने असे प्लान आणले आहेत, ज्यामध्ये अमर्यादित डेटा मिळतो. कंपनीने वेगवेगळ्या सर्कलमधील युजर्ससाठी तीन नवीन Vi Hero Unlimited प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) लाँच केले आहेत. नवीन प्लान विविध डेटा आणि कॉल फायदे देतात. हे फायदे फक्त सामान्य दैनिक डेटा मर्यादेपेक्षा जास्त आहेत. हे प्लान Vi अॅप आणि वेबसाइटवर विविध मंडळांमध्ये मिळू शकतात.

Advertisement

कंपनीचे प्रतिस्पर्धी, Reliance Jio आणि Bharti Airtel द्वारे ऑफर केलेल्या प्लान्स आणि पॅकवरही फायदे मिळतात. नवीन पॅक युजर्सना काही फायदे देतात. यात वीकेंड रोलओव्हर डेटा आणि नाईट टाइम अमर्यादित डेटाचा (Unlimited Internet Data) समावेश आहे. हे प्लान कंपनीला स्पर्धेत टिकून राहण्यासाठी मदत करतात.

Advertisement

299 प्रीपेड प्लान
हा प्लान 28 दिवसांच्या वैधतेसह (Validity) येतो. हे दररोज 1.5GB डेटा तसेच अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दिवसाला 100 एसएमएस यांसारखे इतर फायदे ऑफर करते. याशिवाय युजर्सना नाईट टाइम फीचरचाही लाभ मिळेल, जिथे त्यांना 12 ते सकाळी 6 या वेळेत अमर्यादित डेटा मिळेल. प्रत्येक वेळी त्यांची दैनंदिन डेटा मर्यादा पूर्ण करताना 2GB मासिक बॅकअप डेटा (Backup Data) देखील मिळणार आहे. वीकेंड रोलओव्हर वैशिष्ट्यासह, आठवड्याच्या पहिल्या पाच दिवसांत (सोमवार ते शुक्रवार) सर्व न वापरलेला डेटा आठवड्याच्या शेवटी (शनिवार आणि रविवार) वर नेला जाईल.

Loading...
Advertisement

479 रुपयांचा प्रीपेड प्लान
हा प्लान 56 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. हे समान फायदे देखील देते ज्यात दररोज 1.5GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल तसेच दररोज 100 SMS समाविष्ट आहेत. वीकेंड कॅरी-ओव्हर फीचर मिळते, जिथे वीकेंडला वापरलेला सर्व डेटा वीकेंडला नेला जाईल. अशा प्रकारे, वीकेंडला तुमच्याकडे अधिक डेटा असेल.

Advertisement

719 रुपयांचा प्रीपेड प्लान
हा प्लान 84 दिवसांची वैधता देतो. यात अमर्यादित व्हॉइस कॉल (Voice Call) आणि दररोज 100 एसएमएससह 1.5GB डेटा मिळेल. या प्लानवर वीकेंड कॅरीओव्हर देखील लागू आहे. या ऑफरसह अमर्यादित डेटा देखील उपलब्ध असेल, ज्यामध्ये रात्री 12 ते सकाळी 6 वाजेपर्यंत अमर्यादित डेटा मिळेल.

Advertisement

व्होडाफोनचा धमाकाच..! फक्त 82 रुपयांत आणलाय ‘हा’ जबरदस्त प्लान; पहा, काय आहेत फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply