Take a fresh look at your lifestyle.

जबरदस्त प्लान : रोज 8 रुपयांत वर्षभर मिळणार 2 GB डेटा; पहा, कोणता प्लान आहे बेस्ट..

मुंबई – तुम्हाला दर महिन्याला रिचार्ज करण्याच्या त्रासापासून मुक्त व्हायचे असेल, तर तुम्ही या दीर्घ वैधता योजनांचा लाभ घेऊ शकता. वर्षभर चालणारे प्लान सहसा 365 दिवसांच्या वैधतेसह (Validity) येतात. आज आम्ही तुमच्यासाठी Airtel आणि Vodafone च्या वर्षभर चालणार्‍या स्वस्त प्लानचे तपशील घेऊन आलो आहोत, जेणेकरून तुम्ही कमी किमतीत भरपूर फायदे देणारे प्लान खरेदी करू शकता.

Advertisement

व्होडाफोन आयडियाचा 1,799 रुपयांचा प्लान
1,799 आणि जे विनामूल्य कॉल आणि एकूण 3600 एसएमएससह एकूण 24GB डेटा ऑफर करते. वैधता कालावधी 365 दिवसांसाठी आहे आणि प्लान Vi Movies आणि TV च्या प्रवेशासह येतो.

Advertisement

2,899 आणि 3,099 चा प्लान
इतर दोन प्लान रोजचे डेटा प्लान आहेत. पहिल्या प्लानची किंमत 2,899 रुपये आहे तर दुसऱ्या प्लानची किंमत 3,099 रुपये आहे. या दोन्ही प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल (Voice Call) आणि 100 एसएमएस, दिवसाला 1.5GB डेटा (Internet Data) मिळतो. फरक इतकाच आहे की 3,099 चा प्लान Disney + Hotstar च्या वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह (Subscription) येतो. “वीकेंड रोल ओव्हर” चा लाभ देखील दिला जातो. याशिवाय युजर्सना कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय दर महिन्याला 2GB डेटा बॅकअप मिळतो.

Advertisement

एअरटेलचा 1,799 रुपयांचा प्लान
1,799 च्या किंमतीसह, प्लान 365 दिवसांसाठी अमर्यादित कॉल आणि एकूण 3600 एसएमएससह एकूण 24GB डेटा ऑफर करतो.

Advertisement

2,999 आणि 3,359 रुपयांचे प्लान
इतर दोन प्लान रोजचे डेटा प्लान आहेत. पहिल्या प्लानची किंमत 2,999 रुपये आहे तर दुसऱ्या प्लानची किंमत 3,359 रुपये आहे. या दोन्ही प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएससह प्रतिदिन 2GB डेटा मिळतो. फरक इतकाच आहे की 3,599 चा प्लान Disney + Hotstar च्या वार्षिक सबस्क्रिप्शनसह येतो. या व्यतिरिक्त, सर्व Airtel प्लान Amazon Prime Video, फ्री विंक म्युझिक, मोफत HelloTunes आणि बरेच काही ऑफर करतात.

Advertisement

व्होडाफोनचा धमाकाच..! फक्त 82 रुपयांत आणलाय ‘हा’ जबरदस्त प्लान; पहा, काय आहेत फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply