Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

आश्चर्यच.. फक्त 2 रुपयांत 395 दिवसांची व्हॅलिडीटी.. पहा, बीएसएनएलने कोणता आणलाय प्लान..

मुंबई – आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका अनोख्या प्लानबद्दल सांगत आहोत, ज्यामध्ये तुम्हाला फक्त 2 रुपयांमध्ये पूर्ण 395 दिवसांची वैधता (Validity) मिळेल. वास्तविक, भारत संचार निगम लिमिटेड (BSNL) 797 रुपयांचा प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) ऑफर करते, ज्यामध्ये 2GB दैनंदिन डेटा आणि एक वर्षापेक्षा जास्त वैधता आहे. किंमत, वैधता आणि फायदे ऐकून आश्चर्य वाटले, नाही का ? साहजिकच. एखादी कंपनी फक्त 797 रुपयांमध्ये एका वर्षापेक्षा जास्त काळ दररोज 2GB डेटा कसा देऊ शकते ? याबद्दल माहिती जाणून घेऊ या..

Advertisement

वास्तविक, प्लानमध्ये उपलब्ध मोफत वैशिष्ट्ये फक्त पहिल्या 60 दिवसांसाठीच राहतील. त्यानंतर, जर तुम्हाला व्हॉईस कॉल, डेटा, एसएमएस (SMS) फायदे हवे असतील तर तुम्हाला ते बीएसएनएलकडून वेगळे खरेदी करावे लागतील. या प्लानमध्ये तुमचे सिम पूर्ण 395 दिवस अॅक्टिव्ह राहील. आता तुम्ही विचार करत असाल की 395 दिवस कसे.

Advertisement

वास्तविक, BSNL सध्या या प्लानसह 30 दिवसांची अतिरिक्त वैधता प्रदान करत आहे. म्हणजेच यूजर्सना 365 दिवसांऐवजी पूर्ण 395 दिवसांची वैधता मिळेल. दररोज 2GB डेटासह पहिल्या 60 दिवसांसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉल (Voice Call) आणि दररोज 100 SMS मिळतात. जेव्हा पहिल्या 60 दिवसांनंतर मोफत मिळणारे मुदत संपते आणि तुम्हाला तुमचे BSNL सिम वापरायचे असेल, तेव्हा तुम्ही डेटा व्हाउचर (Data Voucher) किंवा एसएमएस, व्हॉइस कॉल व्हाउचर अगदी सहज खरेदी करू शकता. अतिरिक्त वैधता असलेला हा प्लान सध्या BSNL च्या मर्यादित ऑफरवर आहे. BSNL ठराविक कालावधीनंतर ही ऑफर मागे घेईल. मात्र ही ऑफर किती दिवस चालेल याबाबत कोणतीही माहिती समोर आलेली नाही.

Loading...
Advertisement

BSNL कडे लाइव्ह 4G नेटवर्क (4G Network) नाही. वर्षाच्या अखेरीस देशातील अनेक भागांमध्ये BSNL चे 4G नेटवर्क पाहायला मिळू शकते. बीएसएनएल इंडियाने गुरुवारी सांगितले की वर्षाच्या अखेरीस पुण्यात 4G नेटवर्क सुरू होण्याची शक्यता आहे. हीच वेळ आहे जेव्हा BSNL संपूर्ण केरळमध्ये 4G नेटवर्क सुरू करण्याचा विचार करत आहे. आत्तासाठी, जर तुम्हाला कमी किमतीत दीर्घ वैधतेसाठी दुय्यम सिम घ्यायचे असेल, तर तुम्ही BSNL चा रु. 797 प्लान वापरून पाहू शकता.

Advertisement

Share market: म्हणून बाजाराला बसलाय मोठा झटका; पहा काय स्थिती आहे जगभरात

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply