Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रिलायन्स जिओचे तीन जबरदस्त प्लान.. किंमत कमी अन् मिळतात फायदेच फायदे; चेक करा डिटेल..

मुंबई – एअरटेल आणि व्होडाफोन सारख्या कंपन्यांशी स्पर्धा करण्यासाठी रिलायन्स जिओ (Reliance Jio) सतत नवनवीन प्लान लाँच करत असते. Jio कडे किफायतशीर श्रेणीसह अनेक प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) देखील आहेत. ज्यामध्ये आवश्यक डेटा आणि कॉल उपलब्ध आहे. येथे आम्ही तुम्हाला रिलायन्स जिओच्या अशा 3 प्रीपेड प्लान्सबद्दल सांगत आहोत, ज्यांची किंमत 300 रुपयांपेक्षा कमी आहे. या सर्व प्लानमध्ये तुम्हाला डेटा आणि कॉल 28 ते 30 दिवसांची वैधता मिळेल.

Advertisement

रिलायन्स जिओ 209 चा प्लान
रिलायन्स जिओचा हा प्लान महत्वाचा आहे. तसेच 28 दिवस टिकतो. प्लानमध्ये दररोज 1 GB डेटा दिला जातो, जो एकूण 28 GB पर्यंत वाढेल. यामध्ये, Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन (Subscription) (JioTV, JioCinema, JioSecurity, JioCloud) अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS/दिवसासह दिले जाते.

Advertisement

रिलायन्स जिओ 296 चा प्लान
हा प्लान अशा युजर्ससाठी आहे ज्यांना दैनिक मर्यादेशिवाय डेटा हवा आहे. 296 रुपयांमध्ये ग्राहकांना 30 दिवसांसाठी 25 जीबी डेटा दिला जातो. तथापि, वैधता (Validity) कालावधी दरम्यान डेटा कधीही वापरला जाऊ शकतो. यामध्ये, Jio अॅप मोफत सबस्क्रिप्शन (JioTV, JioCinema, JioSecurity, JioCloud) अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS/दिवसासह दिले जाते.

Loading...
Advertisement

रिलायन्स जिओ 299 चा प्लान
हा प्लान अशा लोकांसाठी आहे ज्यांना अधिक डेटाची आवश्यकता आहे. 299 रुपयांमध्ये तुम्हाला दररोज 2 GB डेटा आणि 28 दिवसांची वैधता मिळते. म्हणजेच तुम्ही एकूण 56 GB डेटा मिळवू शकता. इतर योजनांप्रमाणे, हे अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि Jio अॅप (JioTV, JioCinema, JioSecurity, JioCloud) सोबत 100 SMS/दिवस मोफत सदस्यता देखील देते.

Advertisement

वाव.. एअरटेलपेक्षाही स्वस्त आहे जिओचा ‘हा’ प्लान.. पहा, काय मिळतात फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply