Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Reliance Jio ने आणलेत चार जबरदस्त प्लान; पहा, महागाईच्या दिवसात काय काय मिळणार मोफत..

मुंबई : Reliance Jio ने अनेक नवीन प्रीपेड प्लान लाँच केले आहेत, जे आता तीन महिन्यांसाठी Disney + Hotstar मोबाईल सबस्क्रिप्शनसह येतील. आत्तापर्यंत, डिस्ने+ हॉटस्टार मोबाइल फायदे देणार्‍या सर्व विद्यमान प्रीपेड प्लान्स एक वर्षाच्या सबस्क्रिप्शनसह येतात आणि हे प्लान थोडे खर्चिकही आहेत. परंतु आता, कंपनीने चार नवीन प्लान लाँच केले आहेत ज्यात डिस्ने + हॉटस्टार सदस्यता तीन महिन्यांची असेल. Jio ने लाँच केलेले चार नवीन प्रीपेड प्लान रु. 151, रु 333, रु 583 आणि रु 783 प्लान आहेत. या प्लानबद्दल आधिक माहिती घेऊ या..

Advertisement

151 रुपयांचा प्लान केवळ डेटा प्लान आहे जो युजर्सना 8GB डेटा ऑफर करतो. या प्लानचा लाभ घेण्यासाठी युजर्सना अॅक्टिव्ह बेस प्लान देखील आवश्यक आहे. हा प्लान Disney + Hotstar Mobile चे तीन महिन्यांचे सबस्क्रिप्शन देईल.

Advertisement

रिलायन्स जिओच्या 333 रुपयांच्या प्रीपेड प्लानसह 28 दिवसांसाठी दररोज 1.5GB डेटा आणि 100 SMS दररोज अमर्यादित व्हॉइस कॉल मिळतील. प्लानमध्ये डिस्ने + हॉटस्टार तीन महिन्यांच्या सबस्क्रिप्शनसह Jio अॅप एकत्रित केले जातील. या प्लानमध्ये नवीन युजर्सना प्राइम सबस्क्रिप्शन मोफत दिले जाईल.

Loading...
Advertisement

रु. 583 प्लॅन आणि Jio रु. 783 प्रीपेड प्लान त्यांची वैधता वगळता रु. 333 प्लान सारखेच आहेत. 583 रुपयांच्या प्लानमध्ये 56 दिवसांची वैधता मिळते, तर 783 रुपयांच्या प्लानमध्ये 84 दिवसांची वैधता मिळते. लक्षात ठेवा की या दोन प्लानसह प्राइम सबस्क्रिप्शन विनामूल्य दिले जात नाही आणि नवीन युजर्सना प्राइम मेंबरशिपसाठी 100 रुपये आकारले जातील. उद्योगातील इतर कोणताही प्रीपेड प्लान सध्या तीन महिन्यांची Disney+ Hotstar सबस्क्रिप्शन देत नाही.

Advertisement

जबरदस्त..! फक्त 3 रुपये जास्त देऊन मिळवा दुप्पट फायदा; पहा, जिओ प्लानमध्ये काय आहे खास..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply