Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

व्होडाफोनने आणलेत 5 दमदार प्लान; मिळेल 2 GB डेटा आणि बरेच काही.. जाणून घ्या, डिटेल..

मुंबई – देशातील दिग्गज व्होडाफोन आयडीया (Vodafone Idea) टेक कंपनीने 5 नवीन प्रीपेड प्लान सादर केले आहेत. नवीन प्रीपेड प्लानमध्ये (Prepaid Plan) कंपनीने 29 रुपये, 39 रुपये, 98 रुपये, 195 रुपये आणि 319 रुपयांचे प्लान सादर केले आहेत. यापैकी काही प्लान दैनंदिन डेटा लाभ देतात आणि काही दैनंदिन डेटा मर्यादा संपल्यानंतर अॅड-ऑन प्लान म्हणून वापरले जाऊ शकतात.

Advertisement

Vodafone चा 29 रुपयांचा प्रीपेड प्लान एक अॅड ऑन प्लान आहे. जेव्हा तुम्ही तुमचा दैनंदिन डेटा फायदा संपवता, तेव्हा तुम्ही 29 रुपयांचा रिचार्ज करू शकता. प्रीपेड प्लान 2 दिवसांच्या वैधतेसह (Validity) 2GB डेटाच्या दैनिक डेटा लाभासह येतो. योजनेत इतर कोणताही लाभ मिळत नाही.

Advertisement

Vodafone चा 39 रुपयांचा प्रीपेड प्लान देखील 4G डेटा व्हाउचर (Data Voucher) आहे. या प्लानमध्ये 3GB FUP डेटाचा डेटा लाभ समाविष्ट आहे. हा प्लान 7 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या योजना सर्व मंडळांमध्ये उपलब्ध नाहीत. हा प्लान सध्या फक्त गुजरात सर्कलमध्ये उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

Vodafone 98 रुपयांचा प्रीपेड प्लान दोन वेगवेगळ्या सर्कलमध्ये उपलब्ध आहे आणि वेगवेगळ्या सर्कलमध्ये त्याचे फायदे वेगळे आहेत. TelecomTalk च्या मते, 98 रुपयांचा प्रीपेड प्लान देखील 4G डेटा व्हाउचर आहे आणि 21 दिवसांसाठी 9GB डेटासह येतो. हे फायदे फक्त गुजरात सर्कलपर्यंत मर्यादित आहेत. महाराष्ट्र आणि गोव्यात, प्रीपेड प्लान खरोखर अमर्यादित व्हॉइस कॉल, 200MB डेटा आणि 15 दिवसांची वैधता ऑफर करतो. Vodafone Idea च्या 195 रुपयांच्या प्रीपेड प्लानमध्ये 300 SMS आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉल 2GB FUP डेटा मिळतो. प्रीपेड प्लान 31 दिवसांच्या वैधतेसह येतो.

Advertisement

Vodafone ने 319 रुपयांचा एक नवीन प्लान देखील सादर केला आहे. व्होडाफोनचा हा सर्वात खर्चिक प्लान आहे. या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल, 100 एसएमएस/दिवस आणि दररोज 2 जीबी डेटा उपलब्ध आहे. याशिवाय Data Rollover आणि Data Delights फायदे देखील मिळतात.

Advertisement

रिलायन्स जिओने दिली खुशखबर..! फक्त 200 रुपयांत मिळतील ‘हे’ जबरदस्त फायदे.. चेक करा डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply