Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Airtel ने दिलीय मोठी खुशखबर.. आता ‘या’ पोस्टपेड प्लानबरोबर मिळणार ‘हे’ फायदे; जाणून घ्या..

मुंबई : एअरटेल कंपनीच्या युजर्ससाठी एक खुशखबर आहे. Netflix आधीच एअरटेलच्या अनेक पोस्टपेड आणि प्रीपेड प्लान्ससह (Postpaid and Prepaid Plans) विनामूल्य आहे. आता, टेलिकॉम कंपनीने निवडक ब्रॉडबँड प्लानसह (Broadband Plan) मोफत नेटफ्लिक्स ऑफर करण्याची घोषणा केली आहे. एअरटेल प्रोफेशनल प्लान आणि इन्फिनिटी प्लान आता मोफत Netflix सबस्क्रिप्शनसह येतात. आम्ही तुम्हाला या योजना आणि या ऑफरबद्दल माहिती देणार आहोत.

Advertisement

एअरटेल प्रोफेशनल प्लानची ​​किंमत 1498 रुपये प्रति महिना आहे तर इन्फिनिटी प्लानची ​​किंमत 3999 रुपये प्रति महिना आहे. एअरटेल प्रोफेशनल प्लान खरेदी करणाऱ्या युजर्सना नेटफ्लिक्सच्या 199 रुपयांच्या बेसिक प्लानमध्ये मासिक प्रवेश मिळेल. जे Airtel Infinity प्लानची ​​निवड करतात त्यांना Netflix च्या प्रीमियम प्लानमध्ये मासिक प्रवेश मिळतो, ज्याची किंमत 649 रुपये प्रति महिना आहे.

Advertisement

देशात Netflix चार प्लान ऑफर करते ज्यात मोबाइल प्लान, बेसिक प्लान, स्टँडर्ड आणि प्रीमियम प्लान यांचा समावेश आहे. मोबाईल प्लान 149 रुपये प्रति महिना आहे, जो मूळ 199 रुपयांच्या प्लानसाठी आहे. 499 रुपयांचा स्टँडर्ड प्लान आणि 649 रुपयांचा प्रीमियम प्लान अनुक्रमे 2 आणि 4 स्क्रीनसाठी सपोर्टसह येतो.

Loading...
Advertisement

टेलिकॉम ऑपरेटरने अलीकडेच एअरटेलच्या 1199 आणि 1599 रुपयांच्या दोन पोस्टपेड फॅमिली प्लानसह विनामूल्य Netflix मानक योजना जाहीर केली आहे. याशिवाय, 1599 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये मोफत Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन, 500GB पर्यंत डेटा रोलओव्हर, अमर्यादित कॉल मोफत सुविधाही मिळतात. Disney+ Hotstar, Airtel Xtreme सबस्क्रिप्शन, अमर्यादित कॉल अशा काही सुविधा मिळतात.

Advertisement

दररोज 3 GB इंटरनेट डेटा.. ‘हे’ आहेत एअरटेलचे एकदम बेस्ट रिचार्ज प्लान; चेक करा डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply