Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

share market: म्हणून ‘त्या’ कंपनीच्या शेअरला आलाय जोरात भाव..!

Please wait..

मुंबई : बांधकाम कंपनी Capacit Infraprojects ला 827 कोटी रुपयांची नवीन ऑर्डर मिळाली आहे. या वृत्तानंतर शुक्रवारच्या व्यवहारात कंपनीच्या शेअर्सची खरेदी वाढली. Capacit Infraprojects च्या मते, नवीन ऑर्डर्ससह, कंपनीच्या ऑर्डर बुकने 9,000 कोटी रुपयांचा टप्पा ओलांडला आहे. कंपनीचे व्यवस्थापकीय संचालक राहुल कात्याल म्हणाले, “या नवीन ऑर्डर्समुळे आम्हाला उच्च-वाढीच्या व्यवसायात आमचे स्थान आणखी मजबूत करण्यात मदत होईल.” (share market news)

Advertisement
Loading...

चालू आर्थिक वर्षात मिळालेल्या ताज्या ऑर्डर्स आणि सध्याच्या ऑर्डर्सच्या आधारे कंपनीला येत्या तिमाहीत चांगली वाढ नोंदवण्याचा विश्वास असल्याचे त्यांनी सांगितले. Capacit Infraprojects गृहनिर्माण, रुग्णालये, हॉटेल्स आणि औद्योगिक प्रकल्पांसाठी बांधकाम सेवा प्रदान करते. दरम्यान, कॅपेसिट इन्फ्राप्रोजेक्ट्सच्या शेअर्सची खरेदी वाढली आहे. आठवड्याच्या शेवटच्या व्यवहाराच्या दिवशी शुक्रवारी शेअरची किंमत 2.65 टक्क्यांनी वाढून 145.30 रुपये झाली. बाजार भांडवलाबद्दल बोलायचे तर ते 985 कोटी रुपयांपेक्षा जास्त आहे. 3 मार्च रोजी शेअरची किंमत 251 रुपयांवर गेली, जी 52 आठवड्यांची सर्वोच्च पातळी आहे. (Capacit’e Infraprojects provides end-to-end construction services for housing, commercial hospitals, hotels and industrial projects)

Advertisement

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply