Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

खर्चिक प्लान्सची सुट्टी..! Jio-Airtel देताहेत कमी किंमतीत जबरदस्त फायद्यांचे प्लान; चेक करा, डिटेल

मुंबई : जिओ आणि एअरटेल विविध प्रीपेड प्लान (Prepaid Plan) ऑफर करतात, ज्यात बजेट प्लानचा समावेश आहे. देशाची बहुतांश लोकसंख्या त्यांचे बजेट नियंत्रणात ठेवण्यासाठी स्वस्त दैनिक डेटा प्रीपेड योजनांवर अवलंबून असते. अशा परिस्थितीत, आज आम्ही तुम्हाला Jio आणि Airtel च्या काही बजेट प्लान्सबद्दल सांगत आहोत, जे कमी किमतीत जास्त फायदे देतात. या दोन कंपन्यांच्या प्लानशी संबंधित सर्व काही आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत.

Advertisement

जिओ काही 1GB दैनंदिन डेटा प्लान ऑफर करते जे अल्पकालीन वैधतेसह (Validity) येतात. पहिला प्लान 149 रुपयांच्या किंमतीत येतो आणि 20 दिवसांच्या वैधतेसाठी दररोज 1GB डेटा ऑफर करतो. याबरोबरच अनलिमिटेड व्हॉइस कॉल (Voice Call) आणि दररोज 100 एसएमएसची सुविधाही उपलब्ध आहे. 179 रुपयांच्या किंमतीत 24 दिवसांच्या वैधतेसाठी दररोज 1GB डेटा ऑफर केला जातो आणि प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS/दिवस देखील येतात. यादीतील शेवटचा प्लान 209 रुपयांचा आहे जो अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस प्रतिदिन 28 दिवसांच्या एकूण वैधतेसाठी प्रतिदिन 1GB डेटा ऑफर करतो.

Advertisement

रिलायन्स जिओ देखील किफायतशीर सेगमेंटमध्ये अनेक 1.5GB दैनंदिन डेटा प्लान ऑफर करतो. Jio 239 रुपयांच्या किमतीत प्रीपेड प्लान ऑफर करते जे 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी प्रतिदिन 1.5GB डेटा देते. कंपनी 1.5 GB/दिवस प्रीपेड प्लान ऑफर करते ज्यात 14 दिवस आणि 23 दिवसांची वैधता अनुक्रमे 119 आणि 99 रुपयांमध्ये आहे. सर्व Jio प्लान्स काही विशिष्ट Jio अॅप्लिकेशन्समध्ये प्रवेश देतात, ज्यामध्ये तुम्हाला Jio TV चे सबस्क्रिप्शन देखील मिळते.

Loading...
Advertisement

एअरटेल अनेक किफायतशीर 1GB दैनिक डेटा पॅक ऑफर करते. यादीतील पहिल्या प्लानची ​​किंमत 209 रुपये आहे आणि 21 दिवसांच्या वैधतेसाठी दररोज 1GB डेटा ऑफर करतो. हा प्लान अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस प्रतिदिन येतो. पुढील पॅक 239 रुपयांचा प्लान आहे जो 24 दिवसांच्या एकूण वैधता कालावधीसाठी मोफत व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस प्रतिदिन 1GB डेटा देते.

Advertisement

265 रुपयांच्या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस प्रतिदिन 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी दररोज 1GB डेटा मिळतो. कंपनी 299 रुपयांच्या किमतीत 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी मोफत व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS/दिवस 1.5GB/दिवस डेटा प्लॅन ऑफर करते.

Advertisement

रिलायन्स जिओने दिली खुशखबर..! फक्त 200 रुपयांत मिळतील ‘हे’ जबरदस्त फायदे.. चेक करा डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply