Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. फक्त 10 ते 15 हजारांत सुरू करा ‘हे’ बिजनेस.. कमी वेळेत मिळेल चांगले उत्पन्न..

नगर – तुम्हाला तुमचा स्वतःचा व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर आम्ही तुमच्यासाठी बिजनेस आयडीया घेऊन आलो आहोत. आजकाल बहुतेक लोक डिजिटलायजेशनकडे अधिक वळलेले दिसतात, कारण डिजिटलायजेशन हे असे माध्यम आहे की सर्व कामे अगदी चुटकीसरशी करता येतात. अशा परिस्थितीत, जर तुम्ही ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मची (Online Platform) मदत घेऊन तुमचा बिजनेस (Business) सुरू करू शकता. हे असे माध्यम आहे ज्यामध्ये तुम्हाला कुठेही जाण्याची गरज नाही आणि तुम्ही घरी बसून लाखो रुपये कमवू शकता.

Advertisement

आजकाल बेकरीचा (Bakery Business) ट्रेंडही वेगाने वाढत आहे. यामध्ये तुम्ही चॉकलेट, बिस्किटे, केक विकण्याचा व्यवसाय सुरू करू शकता. त्याच वेळी, आपण ऑनलाइन प्लॅटफॉर्मवर बेकरीमध्ये बनवलेल्या गोष्टी देखील विकू शकता. हा व्यवसाय सुरू करण्यासाठी फक्त 10 ते 15 हजार रुपये खर्च येतो, जो तुम्ही सहज सुरू करू शकता. ऑनलाइन विक्री करून तुम्ही घरी बसून चांगले पैसे कमवाल. बेकरी उत्पादने विकण्यासाठी तुम्ही अॅमेझॉन, फ्लिपकार्ट इत्यादी ऑनलाइन ई-कॉमर्स कंपन्यांमध्ये विक्री करू शकता.

Advertisement

दुसरा पर्याय म्हणजे होममेड मेणबत्त्यांचा (Candle) व्यवसाय. घरी बनवलेल्या मेणबत्त्या विकून तुम्ही चांगले पैसे कमवू शकता. होय, आजकाल सर्व सण, लग्नाच्या विशेष प्रसंगी सजावट (Decoration) म्हणून मेणबत्त्यांची क्रेझ वाढताना दिसते आहे. अशा परिस्थितीत तुम्ही घरी मेणबत्त्या बनवून त्यांची ऑनलाइन विक्री करून चांगले उत्पन्न मिळवू शकता. तुम्हाला हवे असल्यास तुम्ही रंगीबेरंगी आणि सुगंधी मेणबत्त्याही बनवू शकता आणि बाजारात जास्त किमतीत विकू शकता.

Loading...
Advertisement

तुम्ही ही उत्पादने Amazon, Flipkart सारख्या ई-कॉमर्स कंपन्यांच्या मदतीने तसेच सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मच्या मदतीने विकू शकता. हा व्यवसाय सुरू करण्यासाठी फक्त 15 हजार रुपये लागतील. ज्यामध्ये तुम्ही घरबसल्या दर महिन्याला चांगले पैसे कमवू शकता.

Advertisement

Agriculture Business : कमी पैशांत सुरू होणाऱ्या ‘या’ बिजनेसचा विचार करा; मिळेल जास्त उत्पन्न

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply