Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

दहा हजारांपेक्षा कमी पैशांत मिळणार स्मार्टफोन; ‘ही’ कंपनी लवकरच आणणार जबरदस्त स्मार्टफोन

मुंबई : दिग्गज स्मार्टफोन कंपनी Infinix एकापाठोपाठ एक नवीन स्मार्टफोन लाँच करत आहे. कंपनीने काही दिवसांपूर्वी देशात Infinix 11 2022 लाँच केले होते आणि आता ते नवीन हँडसेट आणण्याच्या तयारीत आहे. Infinix च्या या नवीन स्मार्टफोनचे नाव Infinix Smart 6 आहे. कंपनीने खात्री केली आहे, की हा फोन देशातील मार्केटमध्ये 27 एप्रिल रोजी लाँच केला जाईल. कंपनी Smart 5 चे उत्तराधिकारी म्हणून हा फोन बाजारात आणणार आहे. स्मार्ट 6 मध्ये, कंपनी कमी किमतीत अनेक सर्वोत्तम फीचर्स देईल.

Advertisement

स्मार्टफोनमध्ये कंपनी 1600×720 पिक्सेल रिजोल्यूशनसह 6.6-इंच HD+ डिस्प्ले देणार आहे. कंपनीचा हा एंट्री लेव्हल स्मार्टफोन 2 GB LPDDR4x रॅम आणि 64 GB अंतर्गत स्टोरेजने सुसज्ज असेल. फोटोग्राफीसाठी, या फोनमध्ये तुम्हाला एलईडी फ्लॅशसह ड्युअल कॅमेरा सेटअप पाहायला मिळेल. यात 0.08 मेगापिक्सेलचा दुय्यम सेन्सर 8-मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर देखील असेल.

Advertisement

त्याचबरोबर सेल्फीसाठी कंपनी यामध्ये 5 मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा देणार आहे. कंपनीचा हा आगामी स्मार्टफोन रियर फिंगरप्रिंट सेन्सरने सुसज्ज असेल. स्मार्टफोनला पॉवर देण्यासाठी, यात 5000mAh बॅटरी मिळेल जी 10W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करेल. हा एंट्री लेव्हल स्मार्टफोन Android 11 वर बॉक्सच्या बाहेर काम करेल. हा स्मार्टफोन तीन रंगांमध्ये उपलब्ध असेल. त्याची किंमत 10 हजार रुपयांपेक्षा कमी असण्याची शक्यता आहे.

Loading...
Advertisement

दरम्यान, सध्या देशात  अनेक कंपन्यांचे स्मार्टफोन येत आहेत. त्यामुळे कंपन्यांमध्ये स्पर्धा वाढली आहे. सध्या शाओमी, सॅमसंग, व्हीवो, ओप्पो या कंपन्यांच्या  स्मार्टफोन्सना जास्त मागणी आहे. तसेच मोटोरोला आणि दुसऱ्या काही कंपन्याही नवीन स्मार्टफोन आणत आहेत.

Advertisement

चीनी कंपनीला बसलाय मोठा झटका.. पहा, देशात कोणत्या स्मार्टफोन कंपनीने मारली बाजी..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply