Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

रिलायन्स जिओने दिली खुशखबर..! फक्त 200 रुपयांत मिळतील ‘हे’ जबरदस्त फायदे.. चेक करा डिटेल..

मुंबई : जिओ कंपनीच्या युजर्ससाठी एक खुशखबर आहे. JioFiber ने अलीकडेच दोन नवीन प्लान सादर केले आहेत. हे प्लान फक्त त्यांच्यासाठी उपलब्ध आहेत ज्यांनी पोस्टपेड कनेक्शन घेतले आहे. यामुळे आता युजर्स एंट्री-लेव्हल ब्रॉडबँड प्लॅनसह OTT (ओव्हर-द-टॉप) सबस्क्रिप्शन घेऊ शकतात. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की ही एक अशी सुविधा आहे, जी Jio व्यतिरिक्त इतर कोणत्याही इंटरनेट सेवा प्रदात्याकडे उपलब्ध होणार नाही.

Advertisement

आतापर्यंत, जर युजर्सना ओटीटी ब्रॉडबँड प्लॅन घ्यायचे असतील, तर त्यांना दरमहा किमान एक हजारांपेक्षा जास्त खर्च करावा लागत होता. जवळजवळ प्रत्येक ऑफर बाबतीत हेच आहे. परंतु मनोरंजन प्लानसह आता JioFiber वरून बेस 30 Mbps ब्रॉडबँड प्लान घेणारे वापरकर्ते देखील OTT सदस्यता घेऊ शकतील.

Loading...
Advertisement

अलीकडेच Jio ने पोस्टपेड JioFiber सेवांसह मनोरंजन प्लानबाबत घोषणा केली. युजर्स आता 30 Mbps आणि 100 Mbps योजनांचे सदस्यत्व घेऊ शकतात आणि नंतर OTT सदस्यता मिळवण्यासाठी मनोरंजन प्लान देखील खरेदी करू शकतात. JioFiber द्वारे दोन मनोरंजन प्लान ऑफर केले जात आहेत. सर्वात स्वस्त 100 रुपयांचा एंटरटेनमेंट प्लान आहे आणि दुसरा 200 रुपयांचा एंटरटेनमेंट प्लस प्लान आहे. बेस एंटरटेनमेंट प्लानसह 6 OTT प्लॅटफॉर्मचे सदस्यत्व मिळेल. एंटरटेनमेंट प्लस प्लानसह 14 OTT प्लॅटफॉर्मचे सदस्यत्व मिळेल. हा प्लान JioFiber युजर्सना OTT प्लॅटफॉर्मवर सदस्यता मिळवून देतात. याशिवाय, JioFiber पोस्टपेड प्लानसह कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय Jio सेट-टॉप बॉक्स (STB) मिळेल.

Advertisement

जबरदस्त..! फक्त 3 रुपये जास्त देऊन मिळवा दुप्पट फायदा; पहा, जिओ प्लानमध्ये काय आहे खास..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply