Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चे ‘हे’ तीन प्लान, Jio-Airtel पेक्षाही आहेत भारी.. किंमत कमी आणि फायदे मिळतात जबरदस्त..

मुंबई : देशातील सर्वात मोठी कंपनी Jio-Airtel चे टेलिकॉम मार्केटवर वर्चस्व आहे. पण आता सरकारी मालकीची दूरसंचार कंपनी बीएसएनएलही त्यांच्याशी स्पर्धा करण्याचा सर्वतोपरी प्रयत्न करत आहे. BSNL आपल्या युजर्सना असे अनेक प्रीपेड प्लान ऑफर करत आहे जे केवळ अमर्यादित कॉल फायदेच देत नाहीत तर आश्चर्यकारक डेटा फायदे देखील देतात तसेच काही प्लानमध्ये OTT प्लॅटफॉर्मची सदस्यता देखील दिली जाते. आज आम्‍ही तुम्‍हाला बीएसएनएलच्‍या अशा तीन ग्रेट प्‍लानबद्दल सांगणार आहोत जे दीर्घकालीन वैधता, अमर्यादित डेटा आणि कॉल यांच्‍या सर्व फायद्यांसह येतात, तसेच या प्‍लानची ​​किंमत खूप कमी आहे.

Advertisement

BSNL 429 योजना
BSNL चा 429 रुपयांचा प्लान OTT प्लॅटफॉर्मवर प्रवेशासह येतो. हा प्लान 81 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि 429 रुपयांमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो. याशिवाय यूजर्सला दररोज 1GB डेटा मिळतो. तसेच Eros Now मनोरंजन सेवा आणि 100 SMS देखील मिळतात. वेबसाइटवरील ‘व्हॉईस व्हाउचर’ विभागांतर्गत योजना खरेदी करता येईल.

Advertisement

447 रुपयांचा प्लान
447 रुपयांच्या या प्लानमध्ये एकूण 100GB हाय-स्पीड डेटा मिळतो. 100GB डेटा संपल्यानंतर 80 Kbps च्या वेगाने इंटरनेट वापरू शकतात. प्लान 60 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसह येतो. अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस ऑफर करतो. STV_447 योजनेसह BSNL Tunes आणि Eros Now सदस्यत्व मिळते.

Loading...
Advertisement

BSNL 599 प्लान
BSNL चा हा दीर्घ वैधता प्रीपेड प्लान 599 रुपयांच्या किंमतीत येतो आणि दररोज 5GB डेटा ऑफर करतो. निर्धारित डेटा मर्यादा संपल्यानंतर 80Kbps पर्यंत इंटरनेटटा वेग कमी होतो. याशिवाय, या प्लानची ​​वैधता कालावधी 84 दिवस आहे. या प्लानमध्ये दररोज मोफत कॉल आणि 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत. प्लानमध्ये झिंग स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मचे सबस्क्रिप्शन देखील दिले जाते.

Advertisement

अर्र.. आता ‘Airtel’ ने घेतलाय झटका देणारा निर्णय.. जाणून घ्या, कशात केलीय मोठी कपात..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply