Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

अरे वा.. अगदी मोफत मिळतोय Jiophone; वर्षभर मिळतील ‘हे’ जबरदस्त फायदे; जाणून घ्या..

मुंबई – रिलायन्स जिओकडे अनेक जबरदस्त प्लान आहेत. पण खूप कमी लोकांना माहित आहे की Jio कडे एक प्लान देखील आहे ज्याद्वारे युजर्स 4G फीचर फोन खरेदी करू शकतात ते सुद्धा अगदी मोफत. जिओच्या या फोनमध्ये तुम्ही गुगल, फेसबुक आणि व्हॉट्सअॅप सारखे अनेक अॅप चालवू शकता. जर तुम्हालाही Jio चा हा फोन मोफत विकत घ्यायचा असेल तर ही योजना Jio च्या 1,499 रुपयांच्या प्लानमध्ये दिली जात आहे. या ऑफर अंतर्गत केवळ JioPhone च नाही तर डेटा आणि कॉल सुविधा देखील 1 वर्षाच्या वैधतेसाठी दिली जात आहे. हा प्लान अशा युजर्ससाठी खूप चांगला आहे जे फीचर फोन खरेदी करण्याचा विचार करत आहेत.

Advertisement

हा प्लान फक्त JioPhone युजर्ससाठी आहे. त्याची किंमत 1,499 रुपये आहे. यामध्ये युजर्सना कोणत्याही नेटवर्कवर कॉल करण्यासाठी फ्री व्हॉइस कॉल सुविधा दिली जाईल. एकूणच या प्लानमध्ये 24 GB डेटा दिला जात आहे. या प्लानची ​​वैधता 2 वर्षांची आहे. या प्लानमध्ये तुम्हाला Jio अॅप फ्री सब्सक्रिप्शन देखील दिले जाईल. या प्लानसह JioPhone देखील तुम्हाला मोफत दिला जात आहे.

Loading...
Advertisement

या फोनमध्ये 2.4 इंच QVGA डिस्प्ले आहे. त्याची रचना अतिशय संक्षिप्त आहे. स्मार्टफोनमध्ये हेडफोन जॅक आहे. तसेच SD कार्ड स्लॉट देखील देण्यात आला आहे. यात अल्फान्यूमेरिक कीपॅड देखील आहे. याशिवाय टॉर्च लाइट, रिंगटोन, कॅमेरा, मायक्रोफोन आणि स्पीकर, कॉल हिस्ट्री आणि फोन कॉन्टॅक्ट्स आदींचा समावेश आहे. बॅटरीबद्दल सांगितले तर फोनमध्ये 1500mAh ची बॅटरी देण्यात आली आहे. ही बॅटरी 9 तासांपर्यंत सपोर्ट देते. तुम्हाला 128 GB पर्यंत मायक्रोएसडी कार्डचा सपोर्ट मिळेल. 0.3 मेगापिक्सेलचा कॅमेरा आहे. यामध्ये तुम्हाला My Jio, JioPay, JioCinema, JioSaavn, JioGames, JioRail, WhatsApp, JioVideocall, Messages अॅप सपोर्ट मिळतो. हा फोन हिंदी, इंग्रजीसह 18 भाषांना सपोर्ट करतो.

Advertisement

जबरदस्त..! फक्त 3 रुपये जास्त देऊन मिळवा दुप्पट फायदा; पहा, जिओ प्लानमध्ये काय आहे खास..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply