Take a fresh look at your lifestyle.

मोठी खुशखबर..! लवकरच येतोय सॅमसंगचा ‘हा’ जबरदस्त स्मार्टफोन; पहा, काय आहेत हटके फिचर्स..

मुंबई – दिग्गज टेक कंपनी Samsung ने अलीकडेच आपला नवीन स्मार्टफोन Samsung Galaxy M53 5G युरोपियन आणि काही आशियाई बाजारपेठेत लाँच केला आहे. आता कंपनी हा जबरदस्त 5G फोन देशात लाँच करण्याच्या तयारीत आहे. कंपनीने खात्री केली आहे, की हा स्मार्टफोन देशात 22 एप्रिल रोजी लाँच केला जाईल. कंपनीचा हा नवीन स्मार्टफोन 108MP कॅमेरासह अनेक उत्कृष्ट फीचर्ससह येईल.

Advertisement

हा सॅमसंग स्मार्टफोन 6.7 इंच फुल एचडी + इन्फिनिटी-ओ सुपर AMOLED डिस्प्लेसह येतो. या डिस्प्लेमध्ये तुम्हाला 120Hz चा रिफ्रेश दर पाहायला मिळेल. कंपनीने हा फोन युरोप आणि काही आशियाई बाजारपेठेत 6 जीबी रॅम आणि 128 जीबी इंटरनल स्टोरेजसह लाँच केला आहे. भारतातही ते या प्रकारात येऊ शकते.

Advertisement

या स्मार्टफोनमध्ये प्रोसेसर म्हणून MediaTek Dimensity 900 देण्यात आला आहे, जो 1 TB पर्यंत मायक्रो SD कार्डला सपोर्ट करतो. फोटोग्राफीसाठी कंपनी या फोनमध्ये LED फ्लॅशसह क्वाड रियर कॅमेरा सेटअप देणार आहे. यात 108 मेगापिक्सेल प्राथमिक सेन्सरसह 8 मेगापिक्सेल अल्ट्रा-वाइड अँगल सेन्सर, 2 मेगापिक्सेल डेप्थ सेन्सर आणि 2 मेगापिक्सेल मॅक्रो लेन्सचा समावेश आहे. त्याच वेळी, कंपनी सेल्फीसाठी या फोनमध्ये 32 मेगापिक्सलचा फ्रंट कॅमेरा देत आहे.

Advertisement

या स्मार्टफोनमध्ये कंपनी 5000mAh बॅटरी देत ​​आहे. ही बॅटरी 25W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते. हा स्मार्टफोन Android 12 आउट-ऑफ-द-बॉक्स वर आधारित One UI 4.1 वर काम करतो. कनेक्टिव्हिटीसाठी ड्युअल सिम असलेल्या फोनमध्ये वाय-फाय, ब्लूटूथ 5.2 आणि जीपीएस सारखे पर्याय देण्यात आले आहेत.

Advertisement

सॅमसंग-शाओमी नाही, तर ‘हा’ जुन्या कंपनीचा स्मार्टफोन देणार जिओ फोनला टक्कर; पहा, कोणत्या कंपनीने केलीय घोषणा..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply