Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

दररोज 3 GB इंटरनेट डेटा.. ‘हे’ आहेत एअरटेलचे एकदम बेस्ट रिचार्ज प्लान; चेक करा डिटेल..

मुंबई : बहुतेक दूरसंचार कंपन्यांनी अनेक प्रीपेड प्लान्स सादर केले आहेत. हे डेटा प्लान त्यांच्यासाठी आहेत जे वर्क फ्रॉम होम करत आहेत. एअरटेल वर्क फ्रॉम-होम प्लान आणणारी पहिली दूरसंचार कंपनी होती. कंपनीने आपल्या युजर्ससाठी मोठ्या प्रमाणात प्रीपेड प्लान्स आणले आहेत. त्यामुळे तुम्हाला योग्य प्लान ठरवताना अडचण येत असेल, तर आता काळजी करू नका. आम्ही एअरटेलच्या होम प्लान्सची एक यादी तयार केली आहे, जेणेकरून तुमच्यासाठी कोणता प्लान सर्वोत्तम असेल हे तुम्ही सहजपणे ठरवू शकता.

Advertisement

Airtel चा 359 रुपयांचा प्रीपेड रिचार्ज प्लान काही महत्वाचे फायदे देतो. सुरुवातीला, युजर्सना दररोज 2GB डेटा मिळेल आणि पॅक 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस देखील उपलब्ध आहेत. याशिवाय, तुम्हाला Amazon Prime Video Mobile Edition ची 30 दिवसांची विनामूल्य चाचणी मिळते. मोफत Hello Tunes, 3 महिन्यांसाठी Apollo 24/7 Circle चे सदस्यत्व, Wink Music, FASTag वर 100 रुपयांचा कॅशबॅक आणि शॉ अकादमीसह एक वर्षाचे मोफत ऑनलाइन कोर्स देखील मिळतात.

Advertisement

449 रुपयांच्या प्रीपेड रिचार्ज प्लानमध्ये दररोज 2.5GB डेटा उपलब्ध आहे. हा पॅक 28 दिवसांसाठी वैध आहे आणि अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो. या रिचार्ज प्लानमध्ये यूजर्सला दररोज 100 एसएमएस देखील मिळतात. याशिवाय तुम्हाला मोफत Amazon प्राइम मेंबरशिप, मोफत HelloTunes, 3 महिन्यांसाठी Apollo 24/7 सर्कल सबस्क्रिप्शन, Wink Music, FASTag वर 100 रुपये कॅशबॅक आणि शॉ अकादमीसोबत एक वर्षाचे मोफत ऑनलाइन कोर्स मिळतात.

Advertisement

479 रुपयांच्या एअरटेल प्लानमध्ये 56 दिवसांसाठी 1.5GB दैनिक डेटा मिळतो. हे अशा लोकांसाठी आहे जे त्यांच्या संपूर्ण दिवसात जास्त डेटा वापरत नाहीत. 479 रुपयांच्या प्रीपेड रिचार्ज प्लानसह, तुम्हाला दररोज 1.5GB, 100 SMS आणि खरोखर अमर्यादित कॉल मिळतात. अतिरिक्त फायद्यांमध्ये Amazon Prime Video Mobile Edition ची 30 दिवसांची मोफत चाचणी, मोफत HelloTunes, 3 महिन्यांसाठी Apollo 24/7 सर्कल सबस्क्रिप्शन, Wink Music, FASTag वर 100 रुपये कॅशबॅक आणि शॉ अकादमीचा एक वर्षाचा मोफत ऑनलाइन कोर्स यांचा समावेश आहे.

Loading...
Advertisement

Airtel चा 499 रुपयांचा प्रीपेड प्लान काही फायदे आणि वैशिष्ट्यांसह येतो. प्रीपेड पॅक दररोज 2GB डेटा ऑफर करतो आणि 28 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. याचा अर्थ युजर्सना संपूर्ण वैधतेसाठी 56GB डेटा मिळेल. शिवाय, या पॅकमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 SMS मिळतात. या प्लॅनमध्ये 30 दिवसांच्या मोफत चाचणीसाठी Amazon Prime Video Mobile Edition, Apollo 24|7 सर्कल, Shaw Academy येथे मोफत ऑनलाइन कोर्स, FASTag वर रु. 100 कॅशबॅक, HelloTunes आणि विंक म्युझिकचे मोफत सबस्क्रिप्शन आहे.

Advertisement

Airtel चा 549 रुपयांचा प्रीपेड प्लान 2GB दैनिक डेटा मर्यादेसह येतो आणि 56 दिवसांची वैधता ऑफर करतो. हा प्लान 100 SMS सह येतो आणि तुम्हाला स्थानिक, STD आणि राष्ट्रीय रोमिंगवर अमर्यादित व्हॉइस कॉल मिळतात. याशिवाय, या पॅकमध्ये Xtreme मोबाइल पॅक सबस्क्रिप्शन, मोबाइल एडिशन फ्री ट्रायल, अपोलो 24|7 सर्कल, शॉ अकादमीचे मोफत ऑनलाइन कोर्स, FASTag वर 100 रुपये कॅशबॅक, मोफत HelloTunes आणि Wink Music यांचा समावेश आहे.

Advertisement

599 रुपयांचा प्रीपेड प्लान 28 दिवसांसाठी दररोज 3GB डेटा ऑफर करतो. याशिवाय तुम्हाला दररोज 100 SMS आणि अमर्यादित कॉल मिळतात. Airtel चा 699 रुपयांचा प्रीपेड रिचार्ज प्लान 3GB हाय-स्पीड दैनंदिन डेटा, 100 एसएमएस प्रति दिवस आणि कोणत्याही नेटवर्कवर खरोखर अमर्यादित व्हॉइस कॉलसह येतो. 56 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. 56 दिवसांसाठी मोफत Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन, मोफत HelloTunes, 3 महिन्यांसाठी अपोलो 24/7 सर्कल सबस्क्रिप्शन, विंक म्युझिक, FASTag वर 100 रुपयांचा कॅशबॅक आणि शॉ अकादमीसह एका वर्षासाठी मोफत ऑनलाइन कोर्ससह अतिरिक्त फायदे समान आहेत.

Advertisement

वाव.. फक्त एकाच रिचार्जमध्ये चालतील 3 सिम; Jio-Airtel च्या ‘या’ प्लान्समध्ये फायदाच फायदा; चेक करा, डिटेल..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply