Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चे महिनाभर चालणारे प्लान देतात थेट Jio ला टक्कर; पहा, काय मिळतात फायदे..

मुंबई : सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL आपल्या प्रीपेड प्लानसह इतर कंपन्यांना टक्कर देत आहे. अलीकडच्या काळात अनेक कंपन्यांनी 30 दिवस चालणारे त्यांचे अनेक प्रीपेड प्लान लाँच केले आहेत. या श्रेणीमध्ये देखील BSNL आपले उत्कृष्ट प्लान ऑफर करत आहे. BSNL च्या पोर्टफोलिओमध्ये 30 दिवस टिकणारे अनेक प्लान आहेत आणि सर्वात स्वस्त प्लान 16 रुपयांचा आहे. तुमचा बीएसएनएल नंबर 30 दिवस अॅक्टिव्ह ठेवण्यासाठी तुम्ही 16 रुपयांचा प्लान घेऊ शकता.

Advertisement

या प्लानमध्ये तुम्हाला कॉल करण्यासाठी 20 पैसे प्रति मिनिट द्यावे लागतील. हा प्लान अतिशय कमी खर्चात मिळतो. यामुळेच कंपनी यामध्ये फ्री एसएमएस आणि डेटाचा फायदा देत नाही. दुसरीकडे, कंपनी 30 दिवस चालणाऱ्या उर्वरित प्लानमध्ये 90 GB पर्यंत डेटासह अनेक उत्तम फायदे देखील देत आहे.

Advertisement

जर तुम्हाला 30 दिवसांच्या वैधतेसह डेटा आणि कॉल ऑफर करणारा कमी किमतीचा BSNL प्लान हवा असेल, तर तुम्ही 147 रुपयांचा प्लान घेऊ शकता. या प्लानमध्ये, कंपनी देशभरातील सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल ऑफर करत आहे. यामध्ये तुम्हाला इंटरनेट वापरण्यासाठी एकूण 10 जीबी डेटा देखील मिळेल. प्लानमध्ये मोफत एसएमएस नसल्यामुळे अनेक युजर्सना त्रास होऊ शकतो.

Loading...
Advertisement

कंपनीचे 247 रुपयांचा प्लान देखील 30 दिवस टिकतो. ज्या युजर्सना जास्त डेटाची गरज आहे त्यांच्यासाठी हा प्लान खूप उपयुक्त आहे. या प्लानमध्ये कंपनी इंटरनेट वापरासाठी एकूण 50 जीबी डेटा देत आहे. या प्लानमध्ये तुम्हाला अमर्यादित कॉल देखील मिळेल जे दररोज 100 मोफत एसएमएस देते. प्लानमध्ये उपलब्ध असलेल्या मोफत फायद्यांमध्ये Eros Now सबस्क्रिप्शन समाविष्ट आहे.

Advertisement

BSNL चा मेगा प्लान..! 50 रुपयांपासून मिळतात शानदार प्लान; पहा, काय मिळतात फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply