Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

जबरदस्त..! फक्त 3 रुपये जास्त देऊन मिळवा दुप्पट फायदा; पहा, जिओ प्लानमध्ये काय आहे खास..

मुंबई : तुम्ही रिलायन्स जिओचे ग्राहक असाल आणि तुमच्यासाठी समृद्ध डेटासह प्रीपेड प्लान शोधत असाल, तर तुमचा शोध इथे थांबणार आहे. जिओचे अनेक प्लान आहेत, ज्यांची किंमत काही रुपयांनी बदलते. अशा परिस्थितीत कोणते रिचार्ज करावे हे ठरवणे थोडे कठीण होते. येथे आम्ही तुम्हाला Jio चा असाच एक रिचार्ज सांगत आहोत, ज्यामध्ये तुम्हाला 3 रुपये अतिरिक्त देऊन दुहेरी फायदा मिळेल.

Advertisement

जिओचा 296 रुपयांचा प्लान
रिलायन्स जिओचा 296 रुपयांचा प्लान एका महिन्याच्या वैधतेसह येतो. यामध्ये एकूण 25 जीबी डेटा 30 दिवसांसाठी दिला जातो. विशेष म्हणजे, या प्लानमध्ये अनलिमिटेड कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस मिळतात. याशिवाय तुम्हाला JioTV, JioCinema, JioSecurity आणि JioCloud सारखे अॅप सदस्यत्व मिळते.

Advertisement

जिओचा 299 रुपयांचा प्लान
रिलायन्स जिओचा दुसरा प्लान 299 रुपयांचा आहे. यामध्ये तुम्हाला 28 दिवसांची वैधता मिळते. या प्लानची खास गोष्ट म्हणजे यामध्ये दररोज 2 जीबी डेटा दिला जातो. अशा प्रकारे एकूण डेटा 56 GB होतो. यामध्ये, अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस व्यतिरिक्त, तुम्हाला JioTV, JioCinema, JioSecurity आणि JioCloud सारखे अॅप सदस्यत्व मिळते.

Loading...
Advertisement

3 रुपये देऊन दुप्पट नफा
दोन्ही प्लानची ​​तुलना केल्यास, 299 रुपयांच्या प्लॅनमध्ये 296 रुपयांच्या तुलनेत दुप्पट डेटा मिळतो. पहिल्या प्लानमध्ये 25 GB डेटा मिळतो, तर दुसऱ्या प्लानमध्ये 56 GB डेटा मिळतो. तथापि, जर तुम्हाला दैनिक मर्यादेसह डेटा नको असेल तर 296 रुपयांचा प्लान देखील वाईट नाही. यामध्ये तुम्हाला दोन दिवसांची अतिरिक्त वैधता देखील दिली जाते.

Advertisement

अर्र.. जिओलाही बसलाय जोरदार झटका; एअरटेलने केलीय जबरदस्त कामगिरी; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply