Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

28 दिवसांचे टेन्शन मिटले..! Airtel ने आणलेत महिनाभराचे दोन जबरदस्त प्लान; जाणून घ्या, डिटेल

मुंबई : रिलायन्स जिओनंतर टेलिकॉम क्षेत्रातील दिग्गज कंपनी Airtel ने सुद्धा 296 आणि 319 रुपयांचे रिचार्ज प्लान आणले आहेत. 296 रुपयांचा एअरटेल प्रीपेड रिचार्ज प्लान 30 दिवसांच्या वैधतेसह येतो तर 319 रुपयांचा प्लान पूर्ण महिन्याच्या वैधतेसह येतो. भारतीय दूरसंचार नियामक प्राधिकरण (TRAI) ने काही महिन्यांपूर्वी टेलिकॉम कंपन्यांना किमान 30 दिवसांच्या वैधतेसह एक प्लान आणि पूर्ण एक महिन्याच्या वैधतेसह एक प्लॅन ऑफर करण्यास सांगितले होते. त्यानंतर एअरटेलने हे दोन नवे प्लान सादर केले आहेत. एअरटेलच्या वेबसाइटवरील 296 आणि 319 च्या प्रीपेड रिचार्ज प्लान उपलब्धतेबाबत खात्री करते.

Advertisement

अधिकृत यादीनुसार 296 एअरटेल प्रीपेड रिचार्ज प्लानमध्ये अमर्यादित कॉल, दररोज 100 SMS आणि एकूण 25GB डेटा मिळतो. या प्लानची ​​वैधता ३० दिवसांची आहे. एअरटेलच्या 319 रुपयांच्या प्रीपेड रिचार्ज प्लानमध्ये अमर्यादित कॉल, दररोज 100 एसएमएस आणि दररोज 2GB हाय-स्पीड डेटा मिळेल. ही योजना पूर्ण महिन्याच्या वैधतेसह येते. 296 आणि 319 रुपयांच्या Airtel प्रीपेड रिचार्ज प्लानमध्ये Amazon Prime Video Mobile Edition ची 30 दिवसांची मोफत चाचणी, तीन महिन्यांसाठी Apollo 24×7 सर्कल आणि FASTag वर 100 रुपये कॅशबॅक यांसह अतिरिक्त फायदे आहेत. या योजना विंक म्युझिकच्या विनामूल्य प्रवेशासह देखील येतात. नवीन योजना जानेवारीत आलेल्या ट्रायच्या आदेशानुसार आहेत.

Loading...
Advertisement

जिओने घेतली आघाडी
या आठवड्याच्या सुरुवातीला Reliance Jio ने महिन्याच्या वैधतेसह 259 रुपयांचा प्रीपेड रिचार्ज प्लान सादर केला. जो 319 रुपयांच्या एअरटेल प्लानसह उपलब्ध असलेल्या एका महिन्याच्या वैधतेसारखाच आहे. 259 रुपयांच्या Jio प्लानमध्ये दररोज 1.5GB हाय-स्पीड डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 100 एसएमएस उपलब्ध आहेत. हे जिओ अॅप मोफत सबस्क्रिप्शनसह देखील येते.

Advertisement

अर्र.. जिओलाही बसलाय जोरदार झटका; एअरटेलने केलीय जबरदस्त कामगिरी; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply