Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

वाव.. ‘या’ आहेत देशात सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या दुचाकी; मायलेज देतात एकदम जबरदस्त

मुंबई : पेट्रोल आणि डिझेलच्या वाढत्या किमतीं दरम्यान तुम्हीही नवीन दुचाकी घेण्याचा विचार करत असाल तर या दुचाकी तुमच्यासाठी सर्वोत्तम पर्याय ठरू शकतात. या मोटारसायकल किफायतशीर आहेत तसेच उत्कृष्ट मायलेजही देतात. या दुचाकींना देशभरात जबरदस्त मागणी आहे.

Advertisement

बजाज CT 100 सध्या 47,654 रुपये (एक्स-शोरूम) या सुरुवातीच्या किमतीत उपलब्ध आहे. देशातील बाजारात विकली जाणारी ही सर्वात स्वस्त दुचाकी आहे. या किंमतीच्या टॅगसह, तुम्हाला आकर्षक लुक आणि प्रभावी मायलेज असलेली मोटरसायकल मिळते.

Advertisement

HF Deluxe हिरो लाइनअपमधील सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या मोटारसायकलींपैकी एक आहे. ही दुचाकी डिसेंबर 2020 पर्यंत बाजारपेठेत सर्वाधिक विकली जाणारी दुसरी दुचाकी होती. HF Deluxe 97.2cc इंजिनद्वारे समर्थित आहे जे 8hp जास्तीत जास्त पॉवर आणि 8.05Nm कमाल टॉर्क निर्माण करते. ही सर्वोत्तम मायलेज दुचाकीपैकी एक आहे. त्याची सुरुवातीची किंमत 51,200 रुपये आहे.

Advertisement

CT 110 हे खरेदीदारांसाठी CT 100 चे अधिक प्रीमियम प्रकार आहे जे काही प्रीमियम वैशिष्ट्यांसाठी थोडा अधिक खर्च करण्यास तयार आहेत. दुचाकीला एलइडी डीआरएल, रबर टँक पॅड यांसह बरेच काही मिळते. त्याचे 115.45 cc 4-स्ट्रोक सिंगल इंजिन 7,000 rpm वर 8.6 hp आणि 5,000 rpm वर 9.81 Nm टॉर्क जनरेट करते. मोटारसायकलची सुरुवातीची किंमत 54,662 रुपये (एक्स-शोरूम) आहे.

Loading...
Advertisement

BS6 TVS Sport गेल्या वर्षी एप्रिलमध्ये लाँच करण्यात आला होता आणि दुचाकीमध्ये नवीन क्लीनर 109.7cc सिंगल इंजिन देण्यात आले होते जे 8.29 hp आणि 8.7 Nm चे टॉर्क जनरेट करते. दुचाकीच्या एंट्री-लेव्हल व्हेरियंटची किंमत 56,100 आणि 62,950 ( एक्स-शोरूम दिल्ली) आहे.

Advertisement

बजाज प्लॅटिना 100 सध्या ड्रम ब्रेक आणि डिस्क ब्रेक या दोन कॉन्फिगरेशनमध्ये उपलब्ध आहे. मोटारसायकलची किंमत अनुक्रमे 59,859 रुपये आणि 63,578 रुपये (एक्स-शोरूम दिल्ली) आहे. दुचाकीमध्ये फर्स्ट क्लास नायट्रोक्स रिअर सस्पेन्शन, ऑप्शनल फ्रंट डिस्क ब्रेक, एलईडी डीआरएल, टँक पॅड यांसारखी वैशिष्ट्ये देण्यात आली आहेत. Platina 100 फक्त दोन रंगांमध्ये उपलब्ध आहे.

Advertisement

मायलेजमध्ये जबरदस्त, किंमतही तुमच्या बजेटमध्ये.. पहा, कोणत्या आहेत ‘या’ दमदार दुचाकी..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply