Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Best Recharge : ‘हे’ आहेत जिओचे महिनाभर चालणारे स्वस्त प्लान; मिळतोय 50 GB पर्यंत डेटा..

मुंबई : रिलायन्स जिओने अलीकडेच 30 दिवसांच्या वैधतेसह आपला नवीन अमर्यादित प्लॅन लाँच केला आहे. त्याची किंमत 259 रुपये आहे. प्लानमध्ये तुम्हाला अनलिमिटेड व्हॉईस कॉल आणि डेटा दिला जातो. कंपनीकडे आधीच 30 दिवसांच्या वैधतेसह काही योजना आहेत. आम्ही तुम्हाला रिलायन्स जिओच्या 30 दिवसांच्या सर्व प्लानची ​माहिती देणार आहोत.

Advertisement

259 रुपयांचा प्लॅन
जिओचा नुकताच लाँच झालेला हा प्लान महिनाभर चालतो. यामध्ये, 30 दिवसांसाठी दररोज 1.5 GB डेटा दिला जातो, जो एकूण 45 GB होतो. प्लॅनमध्ये सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS/दिवस व्यतिरिक्त, Jio अॅप सदस्यत्व दिले जाते. कंपनीकडे असे तीन वर्क फ्रॉम होम डेटा पॅक आहेत जे 30 दिवस चालतात. त्यांची किंमत 181, 241 आणि 301 रुपये आहे. 181 रुपयांच्या पॅकमध्ये तुम्हाला 30 जीबी डेटा, 241 रुपयांच्या पॅकमध्ये 40 जीबी डेटा आणि 301 रुपयांच्या पॅकमध्ये 50 जीबी डेटा दिला जातो. वैधते दरम्यान तुम्ही हा डेटा कधीही वापरू शकता. प्लानमध्ये कॉल किंवा एसएमएस सारखी इतर कोणतीही सुविधा उपलब्ध नाही.

Advertisement

296 रुपयांचा जिओ फ्रीडम प्लॅन
तुम्हाला 296 च्या Jio फ्रीडम प्लानमध्ये 30 दिवसांची वैधता देखील मिळते. हा प्लान तुम्हाला 25 GB डेटा ऑफर करतो, ज्याच्या वापरासाठी कोणतीही दैनिक मर्यादा नाही. प्लानमध्ये सर्व नेटवर्कवर अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS/दिवस व्यतिरिक्त, Jio अॅप सदस्यत्व दिले जाते.

Loading...
Advertisement

दरम्यान, Vodafone Idea ने दोन नवीन प्लान लाँच केले आहेत. खास आयपीएलसाठी कंपनीने हे प्लान आणले आहेत. हे प्लान Disney + Hotstar सदस्यत्वासह येतात. यामध्ये तुम्हाला आणखी बरेच फायदे दिले जात आहेत. Vi च्या 499 रुपये किमतीच्या प्लानमध्ये तुम्हाला 28 दिवसांसाठी 2GB हाय-स्पीड डेली डेटा, दररोज 100 SMS पाठवण्याची सुविधा आणि कोणत्याही नेटवर्कवर अमर्यादित व्हॉइस कॉल सुविधा मिळेल. यामध्ये तुम्हाला Disney + Hotstar चे एक वर्षाचे मोबाइल सबस्क्रिप्शन देखील मिळत आहे. त्यामुळे तुम्ही आयपीएल क्रिकेट सामने पाहू शकता.

Advertisement

टेलिकॉम कंपन्यांचा IPL प्लान..! जिओ नंतर ‘व्होडाफोन-आयडीया’ ने आणलेत दोन जबरदस्त प्लान.. जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply