Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

मायलेजमध्ये जबरदस्त, किंमतही तुमच्या बजेटमध्ये.. पहा, कोणत्या आहेत ‘या’ दमदार दुचाकी..

मुंबई : देशात किफायतशीर आणि जास्त मायलेज देणाऱ्या वाहनांनी मागणी नेहमीच जास्त असते. इलेक्ट्रिक दुचाकींची संख्या वाढत असूनही, लोक अजूनही मोटारसायकल खरेदी करत आहेत. Hero पासून Bajaj आणि TVS पर्यंत कमी पैशातील दुचाकी खरेदी करण्याचे प्रमाण जास्त आहे. आज आम्‍ही तुम्‍हाला अशाच तीन दमदार मोटारसायकलची माहिती देणार आहोत, ज्या 60 हजार रुपयांपेक्षा कमी किंमतीत मिळतात.

Advertisement

Hero HF Deluxe
ही मोटारसायकल कंपनीच्या सर्वात स्वस्त दुचाकीपैकी एक आहे. त्याची किंमत 54,650 रुपये (एक्स-शोरूम, दिल्ली) पासून सुरू होते. या दुचाकीमध्ये 97.2 cc इंजिन आहे जे 8.02 PS पॉवर आणि 8.05 Nm टॉर्क जनरेट करते. कंपनीने त्याचे डिझाइन अगदी सोपे ठेवण्याचा प्रयत्न केला आहे. मोटारसायकलला दोन्ही बाजूंना 130mm ड्रम ब्रेक मिळतात. HF Deluxe दुचाकीचे वजन 112 kg आहे आणि इंधन टाकी क्षमता 9.6 लीटर आहे. हे 65 किमी/ली पर्यंत मायलेज देते.

Advertisement

Bajaj Platina 100
बजाज प्लॅटिना 100 ही देशातील सर्वाधिक विक्री होणाऱ्या 100 सीसी दुचाकीपैकी एक आहे. त्याची किंमत 54,650 रुपये (एक्स-शोरूम, दिल्ली) पासून सुरू होते. हे सेल्फ-स्टार्ट फीचर आणि सर्वोत्तम मायलेजसह येते. दुचाकीमध्ये 7.79 bhp पॉवर आणि 8.3 Nm टॉर्क जनरेट करणारे इंजिन आहे. दुचाकीचे वजन 119 किलोग्रॅम आहे आणि 11 लीटरची इंधन टाकी आहे. हे 75 किमी/प्रति लीटर पर्यंत मायलेज देते.

Loading...
Advertisement

TVS Sport
देशातील सर्वाधिक मायलेज देणाऱ्या दुचाकीपैकी ही एक मोटारसायकल आहे. त्याची किंमत 59,130 ​​रुपये (एक्स-शोरूम, दिल्ली) पासून सुरू होते. दुचाकी 2 प्रकार आणि 7 रंगांमध्ये उपलब्ध आहे. TVS Sports मध्ये 109.7cc इंजिन आहे जे 8.18 bhp पॉवर आणि 8.7 Nm टॉर्क जनरेट करते. मोटार सायकलला दोन्ही बाजूस ड्रम ब्रेक मिळतात. या स्पोर्ट मोटारसायकलचे वजन 112 किलो आहे आणि यामध्ये 10 लीटरची इंधन टाकी आहे. हे 75 किमी/ प्रति लीटर पर्यंत मायलेज देते.

Advertisement

दुचाकीसाठी विमा घेताय..? ; मग, ‘अशा’ पद्धतीने कमी करता येईल विमा हप्ता; वाचतील पैसे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply