Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

Jio ने दिलेय जबरदस्त गिफ्ट..! ‘त्यासाठी’ वर्षभर पैसे खर्चाचे टेन्शन विसरा.. पहा, काय आहे कंपनीचा प्लान..

मुंबई : आयपीएल क्रिकेट स्पर्धा आजपासून सुरू होत आहेत. तसे यानिमित्ताने दिग्गज टेलिकॉम कंपनी रिलायन्स जिओने (Reliance Jio) एका पाठोपाठ जबरदस्त प्लान लाँच केले आहेत. आताही असाच एक खास प्लान कंपनीने लाँच केला आहे. यामध्ये Disney + Hotstar Mobile च्या एका वर्षाच्या सबस्क्रिप्शन देण्यात येत आहे. 555 रुपयांचा हा प्रीपेड प्लान आहे.

Advertisement

याशिवाय, कंपनीने सध्याच्या 2,999 रुपयांच्या वार्षिक प्रीपेड प्लॅनमध्ये एक वर्षाचे Disney+ Hotstar मोबाइल सबस्क्रिप्शन (Subscription) देखील जोडले आहे. 555 रुपयांचा Jio क्रिकेट डेटा अॅड-ऑन पॅक 55 दिवसांच्या वैधतेसह येतो आणि 55GB डेटा आणि Jio अॅपमध्ये सबस्क्रिप्शन प्रदान करतो. त्याच वेळी, Rs 2999 च्या वार्षिक योजनेत एका वर्षासाठी Disney+ Hotstar मोबाइल सबस्क्रिप्शन जोडणे ही मर्यादित कालावधीची ऑफर आहे.

Advertisement

Jio च्या एका निवेदनानुसार, नव्याने लाँच केलेल्या 555 रुपयांचा प्रीपेड रिचार्ज प्लॅन आणि आधीपासून अस्तित्वात असलेला 2999 रुपयांचा प्रीपेड रिचार्ज प्लान आता Disney+ Hotstar मोबाइलच्या एका वर्षाच्या सबस्क्रिप्शनसह येतो. एकत्रित सबस्क्रिप्शन व्यतिरिक्त, दोन्ही प्लानचे वेगवेगळे फायदे आहेत.

Advertisement

555 रुपयांचा प्रीपेड प्लान
555 रुपयांचा Jio प्रीपेड रिचार्ज प्लान 55GB पर्यंत डेटा ऑफर करतो आणि त्याची वैधता 55 दिवस आहे. या योजनेत व्हॉइस कॉल आणि एसएमएस सुविधा नाहीत याची नोंद घ्यावी. या प्लानमध्ये Jio अॅप मोफत सदस्यता देखील उपलब्ध आहे.

Loading...
Advertisement

2999 रुपयांचा प्लान
2999 रुपयांचा Jio प्रीपेड रिचार्ज प्लान अमर्यादित डेटा (दररोज 2.5GB) सोबत अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 SMS सह येतो. या प्लानची ​​वैधता 365 दिवसांची आहे आणि Jio अॅप मोफत सदस्यता सुद्धा मिळते. आधीपासून अस्तित्वात असलेल्या प्लानमध्ये नवीन भर म्हणजे एक वर्षाची Disney+ Hotstar मोबाइल सबस्क्रिप्शन आहे, जी मर्यादित कालावधीची ऑफर असल्याचा दावा केला जातो.

Advertisement

आधी सांगितल्याप्रमाणे, आजपासून (26 मार्च) सुरू होणार्‍या आयपीएल (IPL) स्पर्धा लक्षात घेऊन ही योजना आखण्यात आली आहे. डिस्ने+ हॉटस्टार मोबाइल सबस्क्रिप्शन हॉटस्टार स्पेशल तसेच थेट क्रिकेट सामने देखील पाहता येतील. तुम्ही तुमचा Jio नंबर 555 रुपय आणि 2,999 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनसह थेट MyJio अॅप किंवा Jio वेबसाइटवरून रिचार्ज करू शकता.

Advertisement

Recharge Plan : प्रीपेडमध्ये जिओ भारीच.. ‘या’ कंपनीचे प्लान ठरलेत फेल; पहा, कोणते प्लान आहेत बेस्ट..

Advertisement

Jio चा IPL धमाका प्लान..! खास आयपीएलसाठी आणलाय ‘हा’ रिचार्ज प्लान; पहा, किती पैसे होतील खर्च

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply