Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

बडोदा बँकेच्या ग्राहकांसाठी महत्वाची बातमी; पहा कशा पद्धतीने घरबसल्या मिळणार आहे सेवा

मुंबई : देशातील आघाडीची बँक असलेल्या बँक ऑफ बडोदाने (Bank of Baroda) बँकिंग सेवा आणखी सुलभ करण्याच्या दिशेने एक महत्त्वाचे पाऊल उचलले आहे. बँकेने हिंदी भाषेत व्हॉट्सअॅप बँकिंग सेवा (WhatsApp Banking Service) सुरू केली आहे. बँक ऑफ बडोदाने भारतीय भाषेत दिलेली ही सेवा स्वतःच एक अनोखा उपक्रम आहे आणि सर्वसामान्यांची सोय लक्षात घेऊन त्याची रचना करण्यात आली आहे. बँकेच्या व्हॉट्सअॅप बँकिंग या हिंदी सेवेद्वारे ग्राहकांना आता विविध बँकिंग सुविधांचा सहज लाभ घेता येणार आहे.

Advertisement

ही सेवा सुरू करण्यासाठी ग्राहकाने बँकेत प्रविष्ट केलेल्या मोबाईल क्रमांकावरून 8433888777 या नंबर र ‘Hi’ पाठवावा लागेल. व्हॉट्सअॅप बँकिंग सेवा हिंदीमध्ये निवडण्यासाठी एक पर्याय उपलब्ध असेल. ज्याद्वारे ग्राहक हिंदी भाषेत WhatsApp बँकिंग अंतर्गत प्रदान केलेल्या सुविधांचा लाभ घेऊ शकतील. या सेवेद्वारे ग्राहक आपले खाते शिल्लक, खाते विवरण, चेक बुक विनंती, चेक बुक स्थिती, त्याचा नोंदणीकृत ईमेल आयडी, फास्टॅग बॅलन्स, फास्टॅग मिनी स्टेटमेंट (Fast Tag mini Statement), नवीन फास्टॅगसाठी विनंती, डेबिट कार्ड ब्लॉक (Debit Card Blocking), डेबिट कार्ड विवरण आदि तपासू शकतो. कार्ड ब्लॉक करणे यासारखी इतर वैशिष्ट्ये व्यवहार आणि संपत्ती व्यवस्थापन सेवेचाही याद्वारे लाभ घेता येईल.

Loading...
Advertisement

डिजिटल बँकिंगच्या युगात व्हॉट्सअॅप बँकिंगची सुविधा बँकिंग क्षेत्रातील एक महत्त्वपूर्ण उपक्रम आहे. ज्यामुळे ग्राहकांना बहुतांश बँकिंग सेवा त्वरित उपलब्ध करून देण्यात आल्या आहेत. या सुविधेद्वारे बँक ग्राहकांना चोवीस तास बँकिंग सेवा प्रदान करण्यास सक्षम असेल आणि सुरळीत बँकिंग सुनिश्चित करून ग्राहकांची संख्या वाढवू शकेल. बँक ऑफ बडोदा ही भारतीय भाषेत अशी सुविधा प्रदान करणाऱ्या आघाडीच्या बँकांपैकी एक आहे.

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply