Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

BSNL चा मेगा प्लान..! 50 रुपयांपासून मिळतात शानदार प्लान; पहा, काय मिळतात फायदे..

मुंबई : रिलायन्स जिओ, भारती एअरटेल आणि व्होडाफोन आयडिया या खासगी कंपन्यांची मक्तेदारी मोडीत काढण्यासाठी सरकारी टेलिकॉम कंपनी बीएसएनएलने खास प्लान केला आहे. बीएसएनएल सतत नवनवीन आणि आकर्षक प्लान आणत असते. अनेक BSNL प्लान खाजगी कंपन्यांच्या तुलनेत खूप स्वस्त आहेत. फायद्यांच्या बाबतीत आघाडीवर आहेत. आज आम्ही तुम्हाला बीएसएनएलने ऑफर केलेल्या अशाच काही प्रीपेड प्लान्सबद्दल सांगत आहोत, ज्यांची किंमत 50 ते 250 रुपयांच्या दरम्यान आहे. या योजना दीर्घ वैधता तसेच इंटरनेट आणि अनेक वैशिष्ट्यांसह येतात.

Advertisement

BSNL चे Rs 49 आणि Rs 999 प्लान
BSNL च्या Rs 49 च्या प्लानमध्ये 24 दिवसांसाठी एकूण 2GB डेटासह 100 मिनिटे मोफत व्हॉइस कॉल मिळतात. दुसरीकडे, BSNL चा STV_99 पॅक 22 दिवसांच्या वैधतेसाठी 99 रुपयांमध्ये बेसिक अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो. Voice_135 पॅक देखील आहे जो 135 रुपयांमध्ये 24 दिवसांच्या वैधतेसाठी 1440 मिनिटांचा व्हॉइस कॉल ऑफर करतो.

Advertisement

BSNL 118 आणि 147 प्लान
डेटा ऑफरसह येणाऱ्या पॅकबद्दल सांगितले तर, BSNL च्या STV_118 प्लानची ​​किंमत 118 रुपये आहे आणि 26 दिवसांच्या वैधतेच्या कालावधीसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉलसह दररोज 0.5GB डेटा ऑफर करतो. दुसरीकडे, कंपनीकडून STV_147 पॅक अमर्यादित व्हॉइस कॉलसह एकूण 10GB डेटा आणि 147 रुपयांमध्ये 30 दिवसांच्या वैधता कालावधीसाठी BSNL ट्यूनमध्ये सबस्क्रिप्शन प्रदान करतो.

Advertisement

BSNL 185 आणि 187 प्लान
185 रुपयांच्या पुढील प्लॅनमध्ये 1GB डेटासह अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी दररोज 100 SMS मिळतात. हा प्लन बीएसएनएल ट्यून्स सबस्क्रिप्शन देखील देतो. कंपनीचा Voice_187 पॅक, 28 दिवसांच्या वैधतेसाठी 100 SMS/दिवसासह अमर्यादित व्हॉइस कॉल ऑफर करतो, परंतु 187 रुपयांमध्ये दररोज 2GB डेटा देतो.

Loading...
Advertisement

BSNL 198 प्लान
या प्लानमध्ये दररोज 2 GB डेटा मिळतो, वैधतेच्या बाबतीत, या प्लॅनची ​​वैधता 50 दिवस आहे. यानुसार एका महिन्यात एकूण 100 GB डेटा मिळतो. या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल उपलब्ध आहे. हा कंपनीचा डेटा प्लान आहे.

Advertisement

BSNL 247 प्लान
या BSNL रिचार्ज प्लानमध्ये एकूण 50 GB डेटा उपलब्ध आहे, वैधतेच्या बाबतीत, या प्लानची ​​वैधता 30 दिवसांची आहे. हाय स्पीड डेटा संपल्यानंतर इंटरनेट 80 Kbps च्या वेगाने चालते. या प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल उपलब्ध आहे. याशिवाय या प्लानमध्ये दररोज 100 mms उपलब्ध आहे. BSNL Tunes आणि Eros Now Entertainment Service असे आणखी काही फायदे या प्लानमध्ये मिळतात.

Advertisement

BSNL ने दिलीय झटका देणारी बातमी.. ‘ही’ खास ऑफर होणार बंद ? ; फक्त ‘या’ राज्यात सुरू होती ऑफर..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply