Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

फक्त एकाच रिचार्जमध्ये 5 लोक टेन्शन फ्री; टेलिकॉम कंपन्यांचे ‘हे’ आहेत बेस्ट फॅमिली पोस्टपेड प्लान..

मुंबई : प्रीपेड प्लान्स व्यतिरिक्त आजकाल पोस्टपेड प्लान्सनाही (Postpaid Plan) मागणी वाढली आहे. याचे मुख्य कारण म्हणजे खासगी कंपन्यांनी रिचार्ज प्लानच्या दरात केलेली भरमसाठ वाढ. हे लक्षात घेऊन कंपन्यांनी काही नवीन पोस्टपेड प्लान लाँच केले आहेत. तसेच काही आधीचे प्लान आहेत. या प्लानमध्ये तुमच्या परिवाराचाही फायदा होईल.

Advertisement

आज आम्ही तुम्हाला अशा प्लान्सबद्दल सांगणार आहोत, ज्यामध्ये तुम्हाला तुमच्या परिवारासाठी (Family) फक्त एक रिचार्ज करायचा आहे. होय, हे खरे आहे की आता संपूर्ण कुटुंबासाठी फक्त एका रिचार्जमध्ये डेटा आणि अमर्यादीत कॉल सुविधा मिळणार आहे. वास्तविक, टेलिकॉम कंपन्या अनेक कौटुंबिक पोस्टपेड प्लान ऑफर करतात. टेलिकॉम कंपन्यांनी ऑफर केलेले पोस्टपेड प्लॅन वेगवेगळ्या किंमतींच्या श्रेणींमध्ये येतात. तुमच्या सोयीसाठी आम्ही Vodafone Idea, Airtel, Jio आणि BSNL कडील पोस्टपेड योजनांची यादी तयार केली आहे.

Advertisement

Vodafone-Idea वेगवेगळ्या पोस्टपेड प्लान ऑफर करतात. कुटुंबासाठी कंपनीचा 2,299 रुपयांचा प्लान बेस्ट आहे आणि एक RedX प्लान आहे. कंपनीचे प्लान OTT सदस्यत्वांसह अनेक फायद्यांसह येतात. प्लान कुटुंबातील 5 सदस्यांपर्यंत कनेक्टिव्हिटी ऑफर करतात आणि प्लानच्या प्राथमिक आणि दुसऱ्या कनेक्शनसाठी अमर्यादित व्हॉइस कॉलसह दरमहा 3000 एसएमएससह अमर्यादित डेटा ऑफर करतात.

Advertisement

युजर्स कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय टीव्ही आणि स्मार्टफोनवर Netflix चे एक वर्षाचे सदस्यत्व मिळवू शकतात. या प्लानमध्ये 1,499 रुपयांचे एक वर्षाचे Amazon प्राइम सबस्क्रिप्शन तसेच 499 रुपयांचे एक वर्षाचे Disney+ Hotstar सबस्क्रिप्शन देखील दिले जाते.

Advertisement

Airtel काही कौटुंबिक पोस्टपेड प्लान देखील ऑफर करते आणि कंपनीचा फॅमिली इन्फिनिटी प्लान 1599 रुपयांचा आहे. Airtel पोस्टपेड प्लानमध्ये 500GB मासिक डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 200GB पर्यंत रोलओव्हरसह दररोज 100 SMS ऑफर करते. प्लान 200 ISD मिनिटे आणि IR पॅकवर 10% सूट देखील देतो. सदस्यत्व घेतल्यावर युजर्सना 1 नियमित सिम आणि कुटुंबातील सदस्यांसाठी 1 विनामूल्य अॅड-ऑन नियमित व्हॉइस कनेक्शन मिळते.

Loading...
Advertisement

याशिवाय युजर्सना Airtel Thanks Platinum Rewards देखील मिळतात ज्यात 1 वर्षाची Amazon Prime सदस्यत्व तसेच Disney+ Hotstar VIP सदस्यत्व 1 वर्षासाठी कोणत्याही अतिरिक्त शुल्काशिवाय समाविष्ट आहे. इतर फायद्यांमध्ये एअरटेल एक्स-स्ट्रीम अॅप प्रीमियम, विंक प्रीमियम आणि बरेच काही फायदे आहेत.

Advertisement

Jio वैयक्तिक आणि परिवारासाठी अनेक पोस्टपेड प्लान ऑफर करते. कंपनीचा सर्वात खर्चिक कौटुंबिक पोस्टपेड प्लान 999 रुपयांच्या किंमतीत येतो. या प्लानसह तीन अतिरिक्त सिम कार्ड ऑफर करते. योजना एकूण 200GB डेटा ऑफर करते आणि 500GB डेटा रोलओव्हरला अनुमती देते. 200GB डेटा पूर्ण झाल्यानंतर युजर्सना रुपये 10/GB शुल्क आकारले जाते. हा प्लान अमर्यादित व्हॉईस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस ऑफर करतो. याशिवाय नेटफ्लिक्स, Amazon Prime Video आणि Disney+ Hotstar यासह अनेक OTT प्लॅटफॉर्मवर प्रवेशासह येतो.

Advertisement

BSNL ची फॅमिली पोस्टपेड योजना प्राथमिक सोबत तीन कौटुंबिक कनेक्शन देते. 999 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये युजर्सना दररोज 100 एसएमएससह अमर्यादित व्हॉइस कॉल मिळतात. प्राथमिक वापरकर्त्यांना 225GB पर्यंतच्या डेटा रोलओव्हरसह 75GB मोफत डेटा मिळतो. नमूद केल्याप्रमाणे, प्लानमध्ये अमर्यादित व्हॉइस कॉल सुविधेसह 3 फॅमिली कनेक्शन, 75GB डेटा आणि कुटुंबातील प्रत्येक सदस्यासाठी दररोज 100 SMS मिळतात. प्लान अॅक्टिव्ह करण्यासाठी युजर्सना 100 रुपये एकवेळ शुल्क भरावे लागेल.

Advertisement

BSNL चे तीन पोस्टपेड प्लान..! तुमच्यासह परिवारालाही मिळतील ‘हे’ जबरदस्त फायदे; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply