Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

सॅमसंगने दिलीय खुशखबर..! आणलाय दमदार स्मार्टफोन.. कॅशबॅकही देणार की; पहा, काय आहे ऑफर..

मुंबई : दिग्गज टेक कंपनी सॅमसंगने आणखी एक खुशखबर दिली आहे. कंपनीने आपला नवीन स्मार्टफोन Samsung Galaxy A53 5G देशात लाँच केला आहे. हा फोन 6GB + 128GB आणि 8GB + 128GB या दोन प्रकारात उपलब्ध आहे. त्याच्या 6 GB रॅम वेरिएंटची किंमत 34,499 रुपये आहे. त्याच वेळी, फोनच्या 8 जीबी रॅम वेरिएंटसाठी तुम्हाला 35,999 रुपये खर्च करावे लागतील.

Advertisement

खास गोष्ट म्हणजे लाँच ऑफर अंतर्गत तुम्हाला फोनवर 3,000 रुपयांचा इन्स्टंट कॅशबॅक देखील मिळेल. या कॅशबॅकसाठी, तुम्हाला ICICI बँक क्रेडिट कार्डने स्मार्टफोनसाठी प्री-ऑर्डर बुक करावी लागेल. हा फोन कंपनीच्या वेबसाइटवर प्री-ऑर्डरसाठी उपलब्ध आहे आणि त्याची डिलिव्हरी 27 मार्चपासून सुरू होईल. हा सॅमसंग फोन चार रंगांच्या पर्यायांमध्ये मिळेल.

Advertisement

फोनमध्ये, कंपनी 120Hz च्या रिफ्रेश रेटसह 6.5 इंच फुल एचडी + सुपर AMOLED इन्फिनिटी-ओ डिस्प्ले देत आहे. फोन 8GB पर्यंत रॅम आणि 128GB पर्यंत अंतर्गत स्टोरेजसह येतो. फोटोग्राफीसाठी कंपनी या फोनमध्ये एलईडी फ्लॅशसह क्वाड कॅमेरा सेटअप देत आहे. यामध्ये 64 मेगापिक्सलचा प्राथमिक सेन्सर, 5-मेगापिक्सेल डेप्थ सेन्सर आहे. 32 मेगापिक्सेल सेल्फी कॅमेराने सुसज्ज असलेल्या या फोनमध्ये तुम्हाला 5000mAh बॅटरी मिळेल. ही बॅटरी 25W फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते. कनेक्टिव्हिटीसाठी फोनमध्ये 5G, 4G LTE, ब्लूटूथ 5.1, GPS/A-GPS आणि USB Type-C सारखे पर्याय देण्यात आले आहेत.

Loading...
Advertisement

दरम्यान, याआधी कंपनीने यावेळी Samsung Galaxy M33 5G आणि Galaxy M23 5G 50 मेगापिक्सेल कॅमेरा सेटअप आणि LCD डिस्प्लेसह लाँच केले होते. Samsung Galaxy M33 5G आणि Galaxy M23 5G फोनमध्ये 6 इंच LCD डिस्प्ले आणि 50MP प्राथमिक कॅमेरे आहेत. तुम्ही दोन्हीपैकी जास्त बॅटरी बॅकअप देणारा फोन शोधत असाल, तर तुम्ही Galaxy M33 5G घेऊ शकता, या फोनमध्ये 6,000mAh बॅटरी आहे.

Advertisement

वाव.. सॅमसंगने आणलेत आणखी दोन दमदार स्मार्टफोन.. पहा, काय आहेत एकदम हटके फिचर..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply