Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

पैसे वसूल रिचार्ज प्लान..! दररोज मिळतोय 5 GB डेटा.. तीन महिने रिचार्जचे टेन्शनच नाही..

मुंबई : सरकारी टेलिकॉम कंपनी BSNL सुद्धा असे अनेक प्रीपेड प्लान ऑफर करत आहे, ज्यामध्ये अमर्यादीत कॉल, इंटरनेट डेटा आणि ओटीटी फायदे मिळतात. आम्ही BSNL च्या अशा तीन प्रीपेड प्लॅनची ​​यादी तयार केली आहे, जे डेटा आणि व्हॉइस कॉलच्या बाबतीत सारखेच आहेत.

Advertisement

BSNL च्या 429 रुपयांच्या प्लानमध्ये OTT फायदे मिळतात. 429 रुपयांच्या या प्लॅनमध्ये 81 दिवसांच्या वैधतेसह अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 1GB डेटा देखील उपलब्ध आहे. इतकेच नाही तर प्लॅनमध्ये वापरकर्त्यांना Eros Now सबस्क्रिप्शन तसेच दररोज 100 एसएमएस देखील मिळतात. वेबसाइटवरील ‘व्हॉइस व्हाउचर’ विभागांतर्गत प्लान खरेदी करता येईल.

Advertisement

कंपनीच्या 447 रुपयांच्या प्लानमध्ये एकूण 100GB हाय-स्पीड डेटा मिळतो. 100GB डेटाची डेटा मर्यादा संपल्यानंतर 80Kbps पर्यंत इंटरनेट स्पीड कमी होतो. प्लॅनमध्ये 60 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. दररोज 100 एसएमएससह अमर्यादित व्हॉइस कॉल मिळतात. या योजनेसह युजर्सना BSNL Tunes आणि Eros Now Entertainment Services चे सदस्यत्व देखील मिळते.

Advertisement

BSNL च्या प्रीपेड प्लॅनची ​​किंमत 599 रुपये आहे. प्लॅनमध्ये दररोज 5GB डेटा उपलब्ध आहे. डेटा मर्यादा संपल्यानंतर 80Kbps चा इंटरनेट स्पीड मिळेल. याशिवाय या प्लॅनमध्ये 84 दिवसांची वैधता उपलब्ध आहे. युजर्सना खरोखर अमर्यादित कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस मिळतात. प्लॅन ZING स्ट्रीमिंग प्लॅटफॉर्मची सदस्यता देखील देते.

Advertisement

दरम्यान, सरकारी टेलिकॉम कंपनी बीएसएनएलने (bsnl) एक नवीन प्री-पेड प्लॅन लाँच (Prepaid Plan) केला आहे. बीएसएनएलचा हा प्रीपेड प्लॅन 797 रुपयांचा आहे. या प्लॅनमध्ये एक वर्षापेक्षा जास्त कालावधी म्हणजेच एकूण 395 दिवसांची वैधता (Validity) उपलब्ध आहे. म्हणजे या प्लॅनचा दैनंदिन खर्च 2 रुपयांपेक्षाही कमी असेल.

Loading...
Advertisement

कंपनीच्या 797 रुपयांच्या प्रीपेड प्लॅनमध्ये दररोज 2 जीबी इंटरनेट डेटा (Internet Data) मिळेल. या प्लॅनची ​​दैनंदिन डेटा मर्यादा संपल्यानंतर इंटरनेट स्पीड 80 kbps वर येईल. तसेच, या प्लॅनमध्ये अमर्यादित व्हॉईस कॉल देखील मिळेल. याशिवाय दररोज 100 एसएमएस दिले जातील. पण इथे एक अडचण आहे. वास्तविक, BSNL कडून दररोज 2 GB डेटा, अमर्यादित कॉल आणि 100 SMS सुविधेचा लाभ फक्त पहिल्या 60 दिवसांसाठी उपलब्ध असेल.

Advertisement

अशा परिस्थितीत, जर तुम्हाला या सर्व सुविधा सुरू ठेवायच्या असतील, तर तुम्हाला 60 दिवसांनी प्लॅन रिचार्ज करावा लागेल. हा प्लॅन खासकरून अशा युजर्ससाठी चांगला असेल ज्यांच्याकडे दोन सिम आहेत. युजर हा प्लॅन रिचार्ज न करता एकापेक्षा जास्त कालावधीसाठी अॅक्टिव्ह ठेऊ शकतात.

Advertisement

Jio चा होळी धमाका..! आणलेत दोन नवीन रिचार्ज प्लान.. वर्षभर रिचार्जचे टेन्शनच नाही..

Advertisement

BSNL ने आणलाय आणखी एक नवा प्लान; 2 GB डेटासह मिळणार ‘हे’ खास फायदे; जाणून घ्या..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply