Please wait..
Take a fresh look at your lifestyle.

फायदेशीर प्लान..! फक्त 2 रुपये जास्त देऊन मिळवा ‘हा’ जबरदस्त फायदा; पहा, कोणता प्लान आहे बेस्ट

मुंबई : Vodafone Idea देशातील तिसरी सर्वात मोठी टेलिकॉम ऑपरेटर कंपनी आहे. कंपनी युजर्सना 327 आणि 329 रुपयांचे प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते. दोन्ही प्लॅनमध्‍ये कमी पैशांचा फरक असल्याने, कोणता प्‍लॅन अधिक फायद्यांसह येतो हे पाहणे महत्त्वाचे आहे. कंपनीचे 327 आणि 329 रुपयांचे प्रीपेड प्लॅन वेगवेगळ्या ग्राहकांसाठी तयार केले आहेत. कोणती योजना अधिक फायदेशीर आहे ते जाणून घेऊ या..

Advertisement

327 रुपयांचा प्लान
कंपनीचा 327 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन 30 दिवसांच्या वैधतेसह येतो. या प्रीपेड प्लॅनसह, वापरकर्त्यांना अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि दररोज 100 एसएमएस देखील मिळतात. Vi Movies & TV Classic चा फक्त एक अतिरिक्त फायदा या पॅकमध्ये समाविष्ट आहे. या प्लॅनचे मुख्य वैशिष्ट्य म्हणजे युजर्स त्यांना पाहिजे तेव्हा 25GB डेटा वापरू शकतात. म्हणजेच हा प्लान रोजच्या डेटा मर्यादेसह येत नाही.

Advertisement

329 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन
Vodafone Idea 329 रुपयांचा प्रीपेड प्लॅन ऑफर करते जे युजर्स दीर्घ कालावधीची वैधता देणारा प्लॅन शोधत आहेत. या प्लॅनसह, कंपनी युजर्सना 56 दिवसांसाठी 4GB डेटा, अमर्यादित व्हॉइस कॉल आणि 56 दिवसांसाठी 600 SMS मिळतात. या प्लॅनमध्ये युजर्सना Vi Movie आणि TV Basic चे मोफत ओव्हर-द-टॉप (OTT) सबस्क्रिप्शन मिळते.

Loading...
Advertisement

तर या दोघांमध्ये 327 रुपयांचा प्लान त्यांच्यासाठी आहे जे अधिक डेटा वापरतात आणि फक्त 30 दिवसांसाठी रिचार्ज करू इच्छितात, तर 329 रुपयांचा प्लॅन त्यांच्यासाठी आहे ज्यांना जास्त काळ वैधता आणि विनामूल्य कॉल हवे आहेत. अशा परिस्थितीत, तुमच्या गरजेनुसार, तुमच्यासाठी कोणता प्लान सर्वोत्तम आहे हे तुम्ही ठरवू शकता.

Advertisement

Jio Recharge Plan : तीन महिने रिचार्जचे टेन्शन विसरा.. प्लानमध्ये मिळतील ‘हे’ खास फायदे..

Advertisement
Advertisement

Leave a Reply